Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc tbc tbc!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kivyako, Jun 27, 2012.

  1. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,653
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Hakuna taarifa yoyote kuhusu taarifa za uharamia aliofanyiwa dr. Ulimboka, hii inamaanisha nini wadau? nafikiri ni majibu tosha kuwa hii serikali dhaifu na ya kidhalimu inahusika moja kwa moja, Mungu mbariki dr. apone.
     
  2. cement

    cement JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hili ni jambo la kushangaza sana hv kweli TBC mnashindwa kurusha habari hii badala yake mnaonyesha ngonjera za bungeni?ss wananchi sasa imefika mahala tunasema basi maana mnapotosha uma watu tuwafikirie vipi??

    UPDATES
    Jamaa wameonyesha hii habari ya Dr Ulimboka!
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Siyo TBC tu bali hata ITV. Hakuna TV ya Tanzania inayoweza kurusha habari kama hii na ikabaki salama!
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    TBC wajifunze yaliyowakuta kitua cha TV Siria kilichokuwa kikirusha matangazo ya kuipendelea Serikali, kimepigwa mabomu na watu 3 wameuwawa, Tbc ni mali ya Umma si mali Ya ccm na Serikali yake Dhaifu,
     
  5. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Itv wameonyesha ndio ilikuwa habari ya kwanza
     
  6. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Itv wamerusha vizuri tena mda mrefu
     
  7. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    itv na star tv mbona wamerusha, ni hawa wauaji tu ndio hawajarusha F--c them
     
  8. cement

    cement JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli tutaanza kuamini kisicho aminika!!!!
     
  9. D

    Dr Kingu Senior Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Star tv imerusha mkuu. Tbc a.k.a tb magamba/mafisadi/maghaidi /majambazi hawawezi kurusha. Waliohojiwa star tv wanasema dr ulimboka alikuwa anawasiliana na mtu kutoka ikulu aitwaye abedi. Unadhani kwenye tbc ambayo imejaa uozo na upotoshaji watatangaza?
     
  10. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tangu aondoke TIDO MUHANDO, hii imekuwa sio television tena ya kuangalia, huyu mkurungezi mpya MSHANA, yaani ni full gamba. mimi huwa siangaliagi hii television. naangalia ITV, STAR TV & CHANEL TEN.
     
  11. k

    kifuruko Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimeangalia televisheni yetu hii ya serikali, kwani inachukua ruzuku kutoka serikalini, fedha ya kila mwananchi mlipa kodi. Cha kushangaza! Habari iliyovuta watu wengi, umma kwa ujumla ya kutekwa kwa dr. Na kukutwa mahututi katika msitu wa magwe pande. Haikuwa ni issue. Hivi wanahabari na umma kwa ujumla mnalionaje hili? Wangeitoa tuu kwani kwani ingekuwaje..............basi tu.
     
  12. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,544
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    TBC inatumika kupotosha watanzania ili waendelee kuibiwa kwa ufisadi. ndio maana mimi hata taarifa yao siangalii maana hakuna waledi wa habari ila ni ukanjanja tu ndio umetawala
     
  13. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na mim nilishaacha siku nyingi kuangalia taarifa ya habari ya TBC,,, join the boat
     
  14. K

    KIBE JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni lazima kurasha hiyo habari ya dr.ulimbuka ziko habari za msingi hiyo si kipaumbele... Tunamuombea apone ili aje ahadithie kifo kikojo ,,kwani wao wanaona utamu ndugu zetu kufa kwa migomo yao ya kishenzi tu.
     
  15. cement

    cement JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ni aibu kubwa sana kweli pengine selikari imehusika katika hili!
     
  16. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ITV wameonyesha mkuu, labda ukiwa unamaanisha mchana kama breaking news
     
  17. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,653
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ITV, startv, channel wameonyesha kwa kina
     
  18. k

    kifuruko Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe uko wapi? Itv wameonyesha mkanda wote.........no research no right to comment.
     
  19. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbona TBC1 wameonyesha
     
  20. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,653
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    habari muhimu ni kumuonyesha pinda akitema pumba bungeni, yana mwisho!?.
     
Loading...