Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC taifa kwakweli inakera kuhusu vipindi vya bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Jun 27, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,413
    Likes Received: 13,364
    Trophy Points: 280
    Hivi hii TBC taifa inayoendeshwa na kodi zetu mbona huwa inatangaza tu kipindi cha maswali na majibu bungeni na baada ya maswali kwisha wanakatisha matangazo na kutupigia miziki. Hii radio ina tofauti gani na TBC 1 ambayo hurusha matangazo yote ya vipindi vya bunge?

    Huku ni kutotutendea haki na ina maana shughuli za bunge sio muhimu kwa watanzania kuzifuatilia kupitia radio yao na badala yake wanatunyima haki hiyo.

    TBC badilikine maana huu ni utaratibu wa kila siku.Hivi bunge na muziki kipi muhimu?
    Mambo ya siasa,uchumi,elimu na kijamii ni huko bungeni.
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Wanaogopa msije elimika mkaleta shida
     
Loading...