Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC taifa au TBC CCM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JACADUOGO2., May 14, 2011.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF napenda kuuliza kuwa TBC1 ni shirika la umma wa watanzania au ni shirika la CCM? Tukiangalia mwenendo wa TBC1 kwa kweli inatukatisha tamaa sisi kama wananchi wa Tanzania tunakuwa na wasiwasi mkubwa dhidi ya TBC1. Kwa mfano ukifuatilia taarifa ya habari ya TBC1 kila siku lazima watoa habari za CCM hata habari zisizokuwa na msingi wowote kwa maendeleo ya taifa letu. Ukifuatilia mambo makubwa na makongamano na hata maandamano ya CHADEMA hayatangazwi wala hayazungumziwi TBC na watu wanaoalikwa kwenye kipindi cha jambo cha asubuhi TBC1 ni wale wale wa CCM kila siku! Je, watanzania tutafika?
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni TBC Taifa kwa sababu wasio wana CCM sio Watanzania na hili sio Taifa lao. Naichukia sana TBC hasa baada ya kuondolewa kwa Tido Mhando
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CCM imepoteza mvuto kutokana na 'sintofahamu'. Sasa TBC itakuwa next. watu wanapolalamika ni vizuri wahusika wachukue hatua badala ya ku-supress. Kitendo cha ku-black-out habari za wasiopenda either kwa niaba yao binafsi au kwa maelekezo ya wakubwa ni kama kujichimbia kaburi.

    Na huyu Clement Mshana kwangu mimi naona kama ndio msumari wa kuziba kabisa jeneza la TBC na wanaowapamba. Pengine wangejifunza toka Dodoma kwamba Mama Makinda na wenzake wamegeuza bunge kama kamati ya CCM matokeo yake wananchi wameamua kunzasha mabunge yao mtaani - maandamano.
     
  4. k

    kakini Senior Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    go to hell TBC
     
  5. M

    MPG JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tbc ni ya ccm au ya watu waliojivua magamba imepoteza mvuto wasomi wameipa kisogo pamoja na wananchi wengine kwa kweli hakuna anayeangalia sasa hivi watu wanaangalia itv
     
  6. socrates jr

    socrates jr Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Tido alijitahidi ndo maana wakamtimua. Walobaki wote Mapompompo kuanzia Mkurugenzi wao, mie nawadis kinomaa...wanaboa.
     
  7. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    wait soon itakuwa kama gazeti la mzalendo na uhuru
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    tbc ni ya watanzania tusikubali ife kama gazeti la uhuru..
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,718
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Watanzania tutafika lakini siyo kupitia TBC,

    Siyo habari tu,hata mpira wa timu zetu tena michezo ya kimataifa?hivi hili ni genge ama ni ni kitu gani,mfano,mechi Simba Vs Mazembe zote mbili,U23 Vs U23 Ug zote mbili,T.s Vs Moz,T.s Vs S.A,hizi mechi zote watanzania hawazioni tena kwa maana Tbc imekodiwa na wanaojikoboa magamba,wanatuwekea mambo ya kifara mda wote,taarabu,nyimbo,masharobaro na uchafu mwingne,ndugu zangu tufanyeje hapa?
     
  10. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Msuya alikuwa mmoja wa waalikwa katika semina elekezi pale dom na hotuba ya president wakati anafunga semina amesema wazi wajumbe wote wajipange kwa next election na Mshana ni mjumbe, hapo unategemea nini?
    Kampeni imeanza
     
Loading...