Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc tafuta wabunifu wa vipindi katika tv yenu,vipindi vyenu ni vya kizamani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hayaland, Oct 27, 2012.

  1. hayaland

    hayaland JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tbc kama television ya taifa tanzania ni moja ya tv ambayo imekosa mvuto kwa wananchi walio wengi kwani ukiwa sehemu yoyote hasa zenye watu wengi kama kwenye baa,kumbi za starehe, na sehemu nyingine nyingi,tumeona na kushuhudia wananchi wengi wakiikataa chanel hiyo na kusema toa toa hiyoaina issue(aina mpango)taarifa ya habari ndo usisemne kabisa,ili kuamini ili fanyeni utafiti wa kina mtagundua.tafuta taarifa zenye kupendwa zaidi na walio wengi hasa vijana ambao ni wengi zaidi nchini.mfano taarifa za zinazohusu vyama vya siasa kaka ccm,chadema,cuf na sio kukalia tu chama tawala watu wengi wamekosa moyo na tv yenu.program inatowapamba zaidi ni the commedshow tu.afadhari zaid vipindi vya redio kama tbc taifa na tbc fm.kazi kwenu.
     
  2. w

    white wizard JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    tbc imeshakufa, bado hawataki kukiri tu,ubunifu hamna!ndio maana utakuta muda mwingi ni mavipindi ya china utadhani ni cctv!,na muda mwingi ni mavipindi ya muzic wa bongo flavour tu,ili kufukia muda tu.
     
  3. M

    Mngendalyasota Senior Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waendelee hivo hivo hata 2016 ili na CCM waje waone machungu yake!
     
  4. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tbccm rest in peace
     
  5. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Afu ulizia mishahara na maposho wanayopewa. Naskia wanakula housing allowance 600 bila kukatwa kodi wakati TRA wanasema kila kipato lazima kikatwe kodi

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  6. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    vipindi vya kishenzi tu!!
     
Loading...