Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC,Star TV wamefutika katika sattelite?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Rutunga M, Sep 11, 2011.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hapa kwangu kwa siku 5 sipati Star Tv na TBC kupitia dish wamekuwaje? au ni Receiver yangu?

    wenye kujua waseme jamani
     
  2. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Hata hapa kwetu na jirani zangu, sijui inakuwaje? labda wamebadili parameters, sisi tupo Moro, wewe je?
     
  3. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mkuu kwa mwendo huo wa kusuasua ndo tunaikimbilia digitali kweli tutaiweza???????.Pia sio wewe pekeako ni kote wanakopatikana kwa njia ya satelite hasa TBC1 kwenye deg 64
     
  4. H

    Haika JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hata kwetu!! tumemiss tangazo fulani au vipi?
     
  5. M

    Museven JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    nipo Kahama. Mimi pia sipati hizo mbili, nilidhani ni dish langu lina hitilafu!
     
  6. Suip

    Suip JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 702
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Hata huku maeneo ya AR pia hakuna kwa tunaoumia dish.
     
  7. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sie huku Kigoma ndio vumbi tupui
     
  8. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    matatizo ya kupenda vya bure. mimi wala
     
  9. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Unaaminini sattelite ni za bure?
     
  10. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mimi nipo pia Kigoma lakini TBC1 naipata kwa kutumia dish! StarTV ndiyo siipati.
     
  11. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    TBC kwenye DSTV mi napata kama kawaida! nyada za juu kusini huku!
     
  12. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hata mimi Siapti hizo channel,hata ATN imeanza kukatika katika

    niko Bukoba
     
  13. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nafikri alikuwa ana maanisha FTA
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hali ya hewa au hujuma?
     
  15. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwenye Dstv TBC1inapatika ila kwenye Dish nyingine la kawaida sipati ch10 na Startv nipo Moro .
     
  16. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi sipati TBC1 na Star Tv wiki moja sasa huku Mbeya. Hata ATN inataka inikoseshe Champions League kesho
     
  17. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tumia dish ya 8 ft
     
  18. K

    Kasana JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huku karibu na Msumbiji hali kadhalika TBC, Star TV na ATN hatuzikamati
     
  19. X

    Xavery Member

    #19
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi natumia dish la futi 8 na nipo Dar hizo channel hazipatikani.
     
  20. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuna mambo kadhaa twapasa kuyajua au kuyafahamu, hata mimi ilinitokea halafu nikadhani wana mpango wa kuziondoa kabisa kutokana na kuingia kwa hii STAR TIMES.
    1. Huu ni msimu wa upepo mkali kuna wakati unaweza kuyumbisha dish na hivyo kuanza kupotea kwa baadhi ya channel.
    2. Kila baada ya muda fulani unatakiwa kukagua dish lako hasa viunganishio namaanisha F-connectors/M-connectors kwenye Receiver na LNB,
    3. Hakikisha LNB yako ni CLEAN yaani haina uchafu au kitu chochote ndani. Hii ilinitokea siku moja au siku kadhaa nilikuwa napata channel mbili tu kwenye dish na zenyewe kwa low signal, nikajaribu kuangalia kwa majirani nikaona wenyewe baadhi yao wanapata channel karibu zote zinazotakiwa kuonekana. Nikatoa TV nje na kuanza kuset vizuri dish na matokeo yake ni channel zile zile mbili. Nikatulia, baada ya takribani mwezi mzima nikaondoa kabisa LNB na nikakuta kuna udongo fulani unasababishwa na wadudu waitwao nyigu. Nikauondoa kabisa kisha nikarudishia, amini usiamini channel zote zilizokuwa hazionekani zikaanza kuonekana tena kwa good signal.

    Mimi niko maeneo ya Iyunga Mbeya natumia dish la futi 8, channel ambazo nazipata mpaka sasa kupitia satellite ya Lyngsat degree 64 ni:- ITV, EATV Capital, Star tv, TBC, Channel 10, ATN, TVM, TBN Namibia na Channel moja mpya ya Kiislam.

    Au tembelea link ifuatayo kupata parameters za channel hizo. http://www.lyngsat.com/intel906.html
     
Loading...