Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc Singida

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ACTIVCT, Aug 18, 2011.

  1. A

    ACTIVCT Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Redio TBC FM na TBC Taifa zinakata matangazo kila mara umeme ukikata kwa SINGIDA hivi niwaulize wana SINGIDA hao TBC WENU hawana majenereta mubadala? chakushangaza ni radio ya serikari, hivi kodi zenu zinafanya kazi gani?
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ukishataja singida ni matatizo matupu.
    ngome kuu ya magamba.
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    KUSAFIRIA NCHI ZA WENZETU.
     
  4. A

    ACTIVCT Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Singida inabidi mujivue sumu yenu haiwezekan kodi mnalipa halafu matangazo ya redio mnakatiwa ovyo ovyo na TBC ikifika 2015 mnanunuliwa na kanga za DEWJI wenu na kuambiwa mmejengewa kituo cha TBC halafu matangazo yake hafifu.
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ulikatika siku ya fainali za kagame Cup huko uwanja wa taifa dar es salaam. Unazungumzia Singida.

    Pole sana
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wee acha bwana! Sio Singida yote ni ngome ya magamba. Tundu Lissu alivua magamba Singida Mashariki mkuu. Taratibu tutafikia ukombozi.......
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hivi tbc tv ina kipi cha maana hadi mlalamike? nidhani anauliza itv hawaipati kumbe tv magamba
     
Loading...