Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC Removes Policy Forum Ad

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by LUSAJO L.M., Sep 21, 2010.

  1. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Policy Forum releases TV Spot on Mining

    Policy Forum has released television and radio spot to promote transparency and citizen engagement in the mining sector as part of its advocacy work on revenues from the extractive industries. The advert is being aired on TBC, Star TV and ITV television stations as well as Radio One, Radio Free Africa and Taifa Radio. Watch the clip below:

    NEWSFLASH....!!! TBC have removed this ad from their broadcasts citing it as an infringement of their election reporting ethics


    Reference:




    Policy Forum releases TV Spot on Mining | Policy Forum

    Policy Forum | Making policies work for people in Tanzania!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    well and nice to hear this coming from our lovely national tv which is for the interest of ccm and kikwete and their partners (mafisadis)....congratulations to tbc1,tido,marine hassan you know you will later be judged according to your actions of helping ccm to undermine democracy................tbc1 is currently making tanzanians more than very angly............you will later harvest what you are planting now
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    These pipo bana.
    Wameamrishwa kuliondoa maana hiari yao hawawezi.
    Wametumia kanuni ipi ya maadili YAO ya uchaguzi kuliondoa hilo banner?

    Dawa ni kuwaombea njaa watu hawa
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Expect anything from these Nyang'au's slaves
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,657
    Likes Received: 9,284
    Trophy Points: 280
    Wenzako walishatangaza kuwa wanalindwa na nguvu isiyo onekana! tehe tehe!
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,953
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    TBC=To B obedient to Ccm...na hilo ndilo wanalojitahidi kutuhakikishia
     
  7. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ccm hawana uwezo wa kujibu maswali ya watanzania na hawana huwezo wa kuleta maendeleo tanzania kamwe.Chama kimejaa watu wachafu kushinda shetani na tamaa yao kubwa kiasi cha kwamba hawajali nchi yao hata kidogo.Na ndio maana sasa hivi wanaangaika kuficha ukweli wowote kwa ubabe.
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Ile ya sheikh yahaya sio?................rais wa nchio anakubali kujitangaza kuwa yeye anashirikiana na wachawi na majini? Inatia simanzi,sitaona ajabu hapo baadaye kikwete akituhumiwa kuhusika na mauaji ya albino kwa style hii
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Lile tangazo sikuona tatizo lake.
    Nadhani BBC aliyokuwepo TIDO haikumfahamu vyema huyu njekule
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ccm haina pakushika, kila washikapo kunateleza, wanawayawaya.
     
  11. e

    emalau JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 963
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    What is wrong with that Ad? najua Tido anaamlishwa kufanya vitu ambavyo nafsi zao haziwatumi. Ninavyomjua Tido nafsi moja inamwambia kwamba hilo tangazo halina tatizo, na nafsi nyingine inamwambia kwamba lazima atumikie kafiri ili apate mkate wake. He should know that the most prominent place in hell is reserved for people like him ! Why doesn't he resign?
     
  12. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawataki kuulizwa maswali, na tangazo hili lilikuwa linauliza maswali. Kama ITV na Star TV bado wanalirusha sidhani kama itaadhili kitu, after all the message have been sent. WAMECHELEWA
     
  13. MANI

    MANI Platinum Member

    #13
    Sep 21, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini TBC haipendi ukweli? Utaona taarifa yao ya habari linapofika swala la uchaguzi ni vyama viwili au vitatu tu CCM,CUF labda na NCCR ndio utaona covarage yake kubwa lakini vingine hamna. Sasa hili la kutaka kujua kwa nini tu masikini pamoja na majaliwa yote aliotupa mungu hawataki watu waelewe lakini wamechelewa kwani kwani ziko njia nyingi za kuwafikishia watu taarifa hizi.
     
  14. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #14
    Sep 21, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimependa sana vituo vingine vya televishion, cos wanarusha hilo tangazo na linatoa kweli halisi kuwa tanzania haina viongozi makini
     
  15. mpendaMaendeleo

    mpendaMaendeleo JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    TBC1 ni bendera ya ccm muda wote inafuata upepo wa ccm haifai kuitwa Tv ya taifa bora iitwe Tv ya ccm kieleweke wazi
     
  16. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sikutegemea kama yule Tido wa BBC nagekuwa ni huyu Tido wa TBC-CCM... redio/Tv ya umma kwa kudhamiria kabisa wanaamua kumbania mgombeammja na kumpendelea mwingine! wajiandae na wao kulia njaa uchaguzi utakapokwisha, pale wafanyakazi watakapokosa/kucheleweshewa mishahara kwani hao wanaowakampenia leo watakuwa bize kurudisha gharama walizohonga, na pale times media watakapojaa wachina
     
  17. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I congratulate Policy Forum for coming up with this very powerful Ad. They should not be discouraged by TBC's actions but rather distribute it widely to the general public using popular media i.e. cell-phones, internet, and such other means. It is time for those in power to account for their actions. For sure we cannot afford to live in abject poverty in the land of plenty. Once again hongera sana Policy Forum
     
  18. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    TBC= Totally Blind and Corrupt
    T= Totally
    B= Bind
    C=Corrupt
     
  19. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Hao ni wafa maji msiwashangae kutapa tapa kwao!!
     
  20. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2010
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Tusiwalaumu hawa watendaji...wao ni waajjiriwa na wengine wateuliwa hivyo basi ni lazima wafuate amri kwa wakubwa wao...Tungewalaumu kama wangekuwa ni wanasiasa..Ukingalia sana hii ndio ile msemo wa siku ya kufa nyani matawi huvunjika.

    Jamani hamuoni kuwa CCM wanajichimbia shimo wao wenyewe?.....pole sana chama chetu
     
Loading...