Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC Rekebisheni mitambo yenu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tausi Mzalendo, Feb 1, 2012.

  1. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bunge linaendelea, Wabunge wanachangia mjadala, ila kwenye background kuna sauti za taarifa ya habari.... ikoje hii?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Proffesional ukiingiza na siasa ndo unapata hilo hila wao watakwambia hayo ni mambo ya kubadirisha mfumo wa analog kwenda digital
     
Loading...