Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc:- only in mafinga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Binti Maringo, Feb 1, 2010.

  1. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari kutoka kituo cha tv TBC nimeibamba hii usiku wa leo....

    sijui ndiyo tuite maajabu/Miujiza ya yesu au mazingaombwe..Kyeruuu!...kijana ickson aliyefariki like kiezi kadhaa iliyopita,Leo emeonekana kijijini kwao mzima wa afya tele na amehojiwa na vyombo vyahabari na anasema kuwa amekuja duniani kumzika baba yake na ndiyo na yeye arudi huko alikokuwa.

    Isn't it strange?....watu wameenda kwenye kaburi lake na wamekuta wala halijabomolewa na kuna mtu ametoa ushahidi kuwa gari la Nickson ndiyo lilibeba maiti ya baba yake....inshallah mungu tunusuru nadhani huuu ni mwisho wa dunia unakaribia...i think ile issue ya sodoma na gomora sasa ndiyo wakati wake...how come mtu amekufa alafu anarudi akiwa hai eti kaja kumzika dadiye!.....

    Kuna watu wana moyo hata wa kumuhojimiye ningekimbia....(Marathon)
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakuna kitu cha ajabu, labda huko kijiji kwenu Mafinga. Mbona ni wengi wanarudishwa? Mbona Biblia ipo wazi sana juu ya suala hilo.

    Mathayo 10:8
    Ponyeni wagonjwa, fufueni wafu, takaseni wenye ukoma, toeni pepo. Mmepewa bure, toeni bure.
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sina uhakika kama nimeelewa hii habari......!
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tanzania really needs myth busters!!!!!!!!!!!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    .....:D:D
    homegirl haya maswala duh!
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ing'aani e idsi homegir....!NALAMU SANA
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ......hinu hingi isho........! maluwe luwe!
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    TBC wanawaza kutengeneza sana kwa kuuza hiyo interview.
    si unzajua wabongo wanapenda stori za namna hiyo (kama zile anazozitubga lrene Ndahuka na kuchapishwa na magazeti ya majungu)
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....hahahaha!
    hommie avata uyiweenee?....utudaho tula lol!
     
  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ........[​IMG][​IMG]....mwana simvunge yula khaaaa!....nilishakomaaga naye on that, kawa mkali sana!
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!NDIIHOOOUUCHU UUNEE!.....:D:D
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Lwi ndauli ulukani 'ulo?:confused:
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HEHEHE!
    yaani hommie...!
    utuwene utudakho tula tulimwe avata ya binti maringo...?
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmh ngoja tuwaache kwanza mmbonge kinyumbani, mie namsubiri shosti wangu bm kwa maelezo zaidi ya hii sred yake. Ngoja aamke!!!!!!!!!
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahaha!
    yule ni homegirl wangu kabisaaaaaa
     
  16. N

    Nanu JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Binti Maringo,
    huyu kijana alikuwa hajafa na alihojiwa na BBC akasema hajawahi kufa bali alikuwa porini akichanja mbao. Na ameamua kuja nyumbani kwa sababu kila sikua amekuwa akiota ndoto kwamba baba yake amekufa. Hakuna swala la kufufuka hapa. Watu wakitaka kuhakikisha kwamba aliyezikwa ni yeye au siye basi wafukuwe kaburi wapime DNA ya maiti na DNA ya huyu aliyekuja. Pia wachukue nguo zake kabla hajafa wafanyie pia DNA, hiyo itakuwa scientific proof na itaacha speculation. as it is now, watu walizika maiti siyokuwa yao.
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    najua, shostito wangu ananimbiaga hivoooo!!!!! ana mastori ya ulanzi and stuff duh!!!!! yule kweli homie gurl!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. nyaunyau

    nyaunyau Senior Member

    #18
    Feb 2, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    G na NEXT LEVEL mnogage......mgendelage uludodi.
     
  19. K

    Kachoki Member

    #19
    Feb 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    TIWAWONI!!!!!!!!!!
    hiki ni kingoni, maana yake habari zetu
    jamani wana jamii forum nawasalimu, naomba nafasi humu ndani


    asanteni

    Kachoki
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    YAp! ndituwene twiwoneka tusasamu uhulo!
     
Loading...