Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC niwapinzani wa kuu wamageuzi ya nchi - katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Yericko Nyerere, Apr 2, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Nimeamua kuhama chanel sikutegemea chombo cha umma kikawa na ufedhuri na kumpuuza mtz kiasi hiki! Licha ya kongamano lenye kila sura ya kuamsha hasira ya mnyonge juu ya ubambucha wa chama cha ccm na serikali yake lakini kwamacho yangu tbc wameitangaza habari hiyo kama vile wameibia tu, yani ni kwa sekunde 15 tu huku wakimuonyesha jaji mkuu na akina cheyo na mvungi!!!
     
  2. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unawatizama hawa bado! walianza vema na ungeweza kuwachukulia kama authoritative tv, kwa sasa wamebaki kushabikia siasa na hasa pale kina lipumba wanapoisema cdm, masuala ya msingi kwao sasa imekuwa si hoja.

    Wamegeuka kuwa kasuku wa kutetea mafisadi, hii ni tangu walipojaribu kuuelimisha na kuuhabarisha umma kipindi cha mchakato majimboni na wakafungwa mdomo kwa mkurugenzi wao kunyimwa mkataba mpya bila sababu za msingi
     
  3. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    TBC ni tv ya Mafisadi ukiiangalia nisawa na kuangalia Cartoon Network au ni bora kuangalia ngono kuliko TBC huta learn chochote zaidi ya Ufisadi. Hiyo tv inatakiwa kupigwa BAN na Invisible
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,651
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    kilio chao chaja na ikibidi tutawalamba bakora kwanza,wazandiki wakubwa na Mwenyezi anajua cha kuwafanya ...saa yaja watakuja kutubu hii dhambi kuu dhidi ya waja wa Mungu... tuwaombeeni!
     
  5. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    hv siwezi kuwafungulia tbc kesi ya kunyimwa haki ya kupata habari ambayo ni haki yangu kikatiba? Coz hata mimi nachangia tbc kwa kodi yangu tena asilimia 14 ya mshahara wangu mbali na kodi ya bidhaa kwa hiyo kama mtz nina haki na uendeshwaji wa tbc na haki ya kupata habari sio kupewa habari ambazo hazina tija na kwa za manufaa ya mafisadi
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole km bdo unaangalia Tbccm mpk leo! Cwapend wafnyakaz wte wa Tbccm! Wamepauka utafkr hawalipw mishahara na kodi ze2! Iko cku yao!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kati ya vyombo vinavyotakiwa kusafisha baada ya katiba kubadilishwa ni TBC. Ni uozo mtupu hapo pamejaa unafiki mtupu ingawa wanalipwa na kodi zetu. ipo siku watajutia unafiki wao!
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ukijua sababu za kumng'oa Tido Mhando utajua tbc ni tv ya ccm!!
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    aliwahi andika Padri Karugendo ;TBC ni kero ya taifa,
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mmeshawasahau kipind cha kampen walipojika uhakimu wa kuamua kwamba haya ni matus na haya siyo
     
  11. z

    zamlock JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamani unajua hata mimi nimeshanga sana hii tv ya ajabu sijapata kuona kuna mikono ya mafisadi ndani yake wameshindwa kuonyesha walichokuwa wanataka wananchi waende zao uko cha msingi ni wananchi wanajua wakombozi wao ni chadema tu na atutakaa tubadilike mpaka kieleweke
     
  12. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uhuru, jambo leo, tbc fm, taifa, tbc1&2..hamna kitu...kwanza hii ni tv ya taifa cio ya ccm..how come maagizo ya how vioparate yatoke kisiasa?
     
  13. howard

    howard Senior Member

    #13
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umesahau clouds wewe
     
  14. Jenerali QoyoJB

    Jenerali QoyoJB JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani muwe fair katika kuhukumu, taarifa ya habari siyo makala, ni kipande kidogo ambayo ni summary ya jambo fulani. Pale kila kitu kimeelezwa kwa ufupi na clips za watu muhimu zimewekwa, Jaji Samata. Shivji, Mkurugenzi wa kituo cha sheria na prof Maina na ujumbe umefafanuliwa na mwandishi. Sasa si inatosha jamani, najua mlitaka ipewe kipaumbele kwasababu ndiyo kiu yetu sote kwa sasa ila kwa habari inatosha ile tena clips zile zimezidi, mbona hata ITV wameonesha kwa ufupi mno kuliko TBC halafu hamsemi? ni kweli ni kodi yenu ila mkae upande wa taaluma yenyewe, ukiweka clips za muda mrefu utachosha watu.
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,014
    Trophy Points: 280
    Wewe ulitegemea nini? Kama Mchakato Majimboni uliondoka na mtu unadhani wakicheza na Mchakato wa Katiba si utaondoka na mtu pia!! Nani imvishe paka kengele? Sijui kama TBC ni TV ya Taifa, NIMEPOTEZA KUMBUKUMBU.
     
Loading...