Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc ni ya taifa au ni ya ccm?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JACADUOGO2., May 31, 2011.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana JF naomba mnifahamishe kuhusu TBC hasa hasa TBC1 kwani nashindwa kufahamu kuwa hii televisheni ni ya taifa au ni ya CCM? Habari zinazohusu CCM zinapewa kipaumbele na zinachukua muda mrefu sana katika taarifa ya habari ya TBC1. Kwa mfano kuhusu hotuba ya katibu mwenezi wa CCM Nape Nnauye akiwa Sumbawanga. Lakini mikutano ya CHADEMA hata haizungumziwi kwenye taarifa ya habari ya TBC1. Naombeni mnisaidie katika hili.
     
  2. M

    MPG JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa TBC ni wavinyu wa mawazo,wanatumia kodi za watanzania kwa kuonyesha habari za kipuuzi za CCM,muda si mrefu hili shilika litafirisika mara mbili na kufa,kufa kwake itakuwa furaha na farijiko kwa watanzania.WATANZANIA WAACHE KUANGGALIA TBC
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha......karibu mjini.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hii ni tbc magamba
     
  5. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Na wewe kwa nini unaangalia hiyo TV, angalia tv nyingine ukishindwa njoo jamvini, mimi ninatakriban miezi sita sijaangalia hiyo tv yenu ya taifa
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa kweli mimi huwa na angalia kusikia nape kazungumza upupwe gani basi ili nijue jinsi gani anavyo zidi kuchemka na kujibomoa zaidi na zaidi kwa sababu najua ndiyo tv yao wanayo ilipia kodi ndo maana inaonyesha ujinga wao
     
  7. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tbc ni kwa ajili ya propaganda za ccm kupumbaza akili za watanzania.
     
  8. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chadema ni nini?
     
  9. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nafikiri ni chama cha siasa au?
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kampuni binafsi ya wachaga.
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    usijali mkuu ni yale yale tu ya ujamaa kutumia resources za nchi kuendeleza propaganga zisizo na tija kwa nchi!
     
  12. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wapuuzi hawa! Mimi hata huwa sina haja nayo.
     
  13. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni chama pekee kilichobakia kukukomboa wewe japo hujui kama unahitaji ukombozi!
     
  14. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wewe Mukwere au?
     
  15. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni Television ya Magamba Orijino
     
  16. k

    kakin Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chama cha demokrasia na maendeleo
     
  17. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    uko nchi gani mkuu? chadema ni movement of the people from oppresion na ufisadi...
     
Loading...