Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC ni wanafiki sana bora ife milele

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Apr 2, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kama kuna chombo ningekifukuza na wangekataa kutoka ningewamwagia tindikali ni tbc taifa
    televission na redio hizi zimekuwa mstari wa mebeele kuonyesha matukio ya kampeni za ccm tu lakini cha ajabu siku ya matokeo kule arumeru wakakimbilia kumhoji nassari wa chadema ambae nae si kwamba alikuwa akifanya kampeni zake angani labda wangeshindwa kupata habari zake la hasha ni unafiki na uzandiki na kama sauti ya watu sauti ya mungu ilivyojidhihirisha huko arumeru

    naamini mungu alie hai akawapotezee kabisa ...wameona hata aibu ya kumhoji sioi wakati walikuwa wakirusha habari zake pekee...ni upuuzi na uzandiki wa ccm kuhodhi mali za taifa na kujilimikisha kama mali za chama na hivyo kushindwa kutumikia taifa na badala yake kutumikia chama

    kama mh jk rais wa jamhuri ya muungano watanzania sauti ya watu sauti ya mungu napenda kukujulisha kama nassari alivyochukua jimbo kwa amani naomba jitayarishe na wewe kuutuachia ikulu kwa amani

    pplzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz p..................................................
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni kuwa waajiliwa wengi wa TBC ni makada wa CCM.
    Na nadhani hawajui kuwa iyo ni TV ya Taifa na si ya chama na inaendeshwa kwa kodi za wana CCM,TLP,CUF,CHADEMA ETC
     
  3. j

    jmnamba Senior Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno
     
  4. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itakufa muda si mrefu, usiumize kichwa chako, haipewi ruzuku na serikali maana serikali haina pesa, na wao tbc wameshasema hata camera nzuri za kufanyia kazi kwa sasa hawana, kwahiyo walishindwa kurusha matangazo yao vema kwa sababu haina vitendea kazi. HUKUMU YAO NI HAPAHAPA DUNIANI.
     
  5. L

    LOBOKO LOBII New Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na iweeee!
     
  6. maphie

    maphie Senior Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkurugenzi wao mwenyewe wa sasa; uwezo wake wa kufikiri n mdogo mno!
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Mbona TBC ilishaondoka na Tido Mhando kitambo sana?
     
  8. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami ninaiunga mkono kauli hii mia kwa mia
     
  9. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Huko sahihi mkuu maana hata mtangazaji wa TBC aliyemuhoji Mbunge mteule-Nassari, alikuwa anaonyesha hali ya huzuni kuliko hata Siyoi mwenyewe
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    we dont have TBC we have CCMTV
    hata mchana wa saa 7 walitoa coverage kwa Nassari ilihali ktk kampeni hawakumpa sifa yoyote
    TBC ya ukweli imefia mikononi mwa Tido
    soon itakufa.labd airudishwe mikononi mwa umma na mkurugenzi wake achaguliwe na wwabunge kwa kupigiwa kura kama ilivo KBC na nyinginezo.itawajibika kwa wananchi na sio serikali ilio madarakani
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    tusiseme tu wafe tuanze maombi kwa Mungu kuiondoa ife milele kuanzie leo hii na mfungo wangu wa ijumaa lazima niitundike kwenye maombi maalumu wala nisisikie tena tbc daima
     
  12. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tbc ni keroooooooooooooooooooooooooooooooo ...mshana umelogwa????????????????????...Naomba mwenye cv ya mkurugenzi mshana aiweke hapa........ili tumchambue...................................
     
  13. o

    obseva JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 330
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 60
    Kama kunakosa kubwa TBC wanafanya ni kujisahau kuwa wao ni chombo cha habari cha umma hivyo ni wajibu kutoa habari kutoka pande zote, lakini pia ni muhimu wafahamu kuwa kunavyombo vingi vya habari hivyo wanapasa kushindana kwa weredi na haki katika kuihudumia jamii, wakati wa Tido wafanyakazi wengi cna walijiunga na TBC wakitokea vyombo mbalimbali, naamini sasa wameanza kujuta na wantafuta namna ya kutoka TBC kulikojaa ubabaishaji na upendeleo wa kichama, hii ni hatari kama TBC wanataka kukua na kuwa na mtaji wake kiabiashara kwani hakuna mtu atawekeza mahali ambapo watu hawasikilizi wala kutazama. TBC fanyeni uchunguzi kidogo, ni mashirika mangapi ya serikari yamekufa kwa kutegemea ruzuku ya serikali? je ninyi ni nani hata msalie? mbona mlikuwa mneshapata mwelekeo wa kisoko na kupata watazamaji na wasilizaji wengi? nini kinacho waloga hata mshindwe kwenda mbele?

    Lakini fahamuni kila kitu ni kuchagua na unachochagua ndicho unapata malipo yake, mneelekea dijitali, sijui mifumo yenu bado ni shirika la UMMA au ndo mmeshapandiwa na wajanja ilimubaki jina na watu wachume juu yenu...na kadili mnavyopoteza mwelekeo ndivyo mnavyopotea kibiashara kwenye dijitali atawanuanua na kwakizuri kipi mnacho tangaza.
     
  14. n

    ng'wabuki Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toka moyoni nilisikitika sana kwa nini wakati startimes inaungua kwa nini haikutekea yote paoja na majengo yake kusudi wafanyakazi wake wabaki wanazulura tu kwakutotumia akili zao sawa kuwa tbc si ya ccm na kwa nini tanesco isikorofishe tena liungue lote tujue tuna tv za watu binafsi na hatuna za umma
     
  15. l

    lumbagengata Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saana tu,hata ukifuatilia kipindi cha kusoma habari za magazeti asubuhi ,mtangazaji utakuta akiona habari inayotoa changamoto kwa upande wa viongozi wa Serikali zaidi awe wa ccm utakuta anairuka haisomi ila kama uko karibu na tv na unatizama ile picha ya kwenye gazeti UTAONA ANAILUKA LIVE, . Upande wangu toka niliposhitukia hilo kuwa WANAVIPAUMBELI FULANI, Credibility yao kwangu binafsi Siikubali, KWASABABU YA UBAGUZI HUO.
     
  16. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani TiBiSii ipo?? Mi siku hizi nikitaka naona bora kuangalia chanel zinazoonyesha wanyama kuliko hicho kituko
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wao wenyewe watangazaji wa tibisi wanajishuku wakianza kutangaza uwongo jumatatu hadi jumapili
     
  18. M

    Mundu JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tv Bora Chaneli (TBC). Hana kitu hapo...
     
  19. S

    SARAMBA Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC ilikuwa ya Lowassa kwa kumbukumbu zangu, sasa baada ya Magamba kuondoka walitegemea nini kama si jua kali???? Angalia shule zao za sekondari zina hali gani wakati Rostam na Lowassa hawapo????? TBC-UKWELI NA UHAKIKA!!!
     
  20. e

    environmental JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Muda umefika wa chama cha wananchi kuwa na redio yake na tv yake na irushwe kuvuka mipaka ya nchi tanzania.ndio hapo tutaiangamiza tbc.
     
Loading...