Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc ni wahuni - wamepoteza mwelekeo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kweleakwelea, Jan 15, 2011.

  1. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    TBC MNI WAHUNI!!!! siku ile baada ya kutoka Zanzibar kwenye maadhimisho ya mapinduzi yao wakarudisha studio na kuweka mapicha ya shida za wakimbizi. WAKATI HUO HUO MASHUJAA WETU WALIKUWA WANAAGWA aRUSHA. craaaaaaaaaaaaaaaaapppppppppp!.

    WANADHANI WATANZANIA WA SASA HIVI WALIOBANIKA NA MAAMUZI YAO wanaogopa risasi kama wale wa enzi za Mrema?another big craaaaaaaaaaaaaaaappppppppp!
     
  2. k

    kiparah JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bado uangaalia TBC????
     
  3. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    TBC=Today Bongo Crap!
     
  4. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi wewe ukiambiwa uwe shujaa kwa kufa kwa ajili ya kuandamana, ungekubali?
    acha kudhihaki waliokufa.
    wewe unadhani familia zao zitaishije baada?


     
  5. m

    malamba Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ujumla Tbc Inakela,Pia Joe Kiampa anakela anaposoma magazeti anaogopa kusoma habari yoyote inayokosoa serikali na Jk anajifanya kama haioni, watu kama hawa siku ya ukombozi wanajifanya viherehere wa kutoa habari wakati kwenye harakati wanafyata mikia.
     
  6. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    iMEANDIKWA ATAKAYE KUIPONYA NAFSI YAKE HUIANGAMIZA! NI BORA KUFA LAKINI FUTURE YA WATOTO NA WAJUKUU IWE ISIWE NA KIZA KULIKO ILIVYO HIVI SASA!!! NYIE NDIO MABAZAZI WA ccm MLIO NA VILAPTOP VYENU MNASUBIRI BINTI ZETU WAJE UNIVERSITY MUWAHONGE HELA YA CHAKULA MUWAPE UKIMWI! WABINAFSI WAKUBWA PAMBAAAAAAAAAAAAAAAAFFFFFFFFFF!!!!. BORA NIFE BINTI YANGU APEWE MKOPO TIMELY! NA ASIINGIE MTEGONI MWA MABAZAZI KAMA NINYI ! WEWE SIO amani -baraka bali vurugu-laana CRAAAAAAAAAAAAAPPPPPPPPPP!!!
     
  7. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijakuelewa, hivi waliokufa waliambiwa wafe?? Kama hutajali tafakari tena hoja yako mkuu.
     
  8. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wewe kupotea kwa mwelekeo ni tokea lini ? Ni katika tukio la arusha na madai ya uchakachuaji wa picha za maandamano au tangu uchaguzi majimboni? Jamani tuweni wakweli tukisutwa tujirekebishe
     
Loading...