Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc ni shirika la ccm au la umma?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by matongo manawa, Apr 12, 2011.

  1. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanajamvi nimekuwa nikifuatilia mwenendo wa taarifa ya habari ktk chombo hiki cha habari kinachodaiwa kuwa cha umma kwa muda mrefu sasa,ila taarifa ya habari ya leo saa mbili usiku imeniacha hoi takribani dk 17 za mwanzo imezungumuzia ccm na mchakato wa kujivua gamba, ikianza na mukama kuzungumzia kuteuliwa kwake na bla bla nyingine.Taarifa muhim kama ya mkaguzi wa hesabu ikipewa nafasi ndogo.Wana jamii nini maana ya haya mambo tbc ni chombo cha propaganda cha ccm,Shitambala alipohamia ccm alipewa nafasi kubwa wkt Prof Safari wala hakuonyeshwa ktk taarifa ya habari.Tafadhari naomba maoni yenu.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana walimpiga stop Tido Mhando. Tido alipigwa chini ili awe kama funzo kwa wale wanaobaki wakijua kwamba swala la transparency katika Afrika yetu is gimmick. Kwa hiyo sasa hivi kinakiwa kukipromote chama kama malaika kumbe Lusifa
     
  3. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Patakuwa na namna pale wala si bure
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    TBC ni richmond nyingine yaani chombo cha Si SISI EM.....................Ndio maana Tido Mhando Kwa nia Njema Alipoanzisha mchakato majimboni walimsambaratisha!
     
  5. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    ~ ~
    ~ TANZANIA BOARING CORPORATION ~
    *Leo ilikuwa mpango maalumu wa kujivua gamba la ufisadi kwa kushirikiana na ile PA-TEN CHANEL (PATEL) wote bila aibu wamerusha matangazo kwa ushirika.
    *Inaonyesha ni jinsi gani CCM ni ile ile pamoja na agenda zao za kifisadi kulindana hadi kwenye masuala yaliyo wazi kama haya.
    *KUBADILI NGUO SI KUBADILI TABIA AU JINA,HIVYO HUBAKIA KAMA VILVYO.(GAMBA)
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mmesahau wakati wa uchaguzi tbc walikuwa hawataki kwa makusudi kuonyesha uwingi wa watu ktk mikutano ya chadema................tbc ni ccm damu.............
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ni moja ya jumuiya za chama,hamna kitu hapo.
     
  8. k

    katunzi Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu zangu, TBC si chombo cha umma kama inanvyosemwa. Bado kiko mikononi mwa serikali kwani mkurugenzi wake anateuliwa na rais, bajeti yake inatoka serikalini, wajumbe wa bodi wanateuliwa na waziri. Kwa muundo huu, hakiwezi kuwa chombo huru cha umma. Mabadiliko maalumu ya kisheria yanahitajika ili kuifanya TBC iwe kweli shirika la umma la habari 'public broadcasting television' kama ilivyo BBC. Bado tuna safari ndefu.
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCM walianza kujivua gamba lisilovulika kwa kumtosa Tido Mhando, hawawezi jivua, wanashikana mashati, wanazidi ua mashirika ikiwemo na TBC kwa mwenendo huo..............
     
  10. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Afadhali case ya TBC inaweza kueleweka (kama wanajamii walivyoeleza), ila hao jamaa wengine ndio huwa nabaki kuwashangaa ni washabiki kupita hata tbc yenyewe... nadhani wana-interest kali sana na haka kamfumo
     
  11. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pengine mimi nikadhani labda kutokana na unyeti wa zoezi lenyewe,lililopachikwa jina la majigambo kujivua gamba,ndo tbc wakalipa kipaumbele cha kukera kiasi kile.Lakini tofauti na chatu anavyojivua gamba kw muda murefu nilichokiona kwenye hiyo taarifa ilikuwa ni sawa na ccm kutumia mkorogo,ni mkorogo na siyo kujivua gamba mana chatu akijivua gamba mwili wote unabadilika,lkn hii ya ccm nailinganisha na mkorogo kwa sababu ccm imebaki na mabaka mabaka km mtu aliyetumia mkorogo,usoni mweupe,miguuni mweusi.ccm nayo inasura zaidi ya mbili ufisadi,unafiki na matumizi mabaya ya vyombo vya habari vya umma na dola.TBC simaieni na muishi kwenye ukweli kama TIDO alivyojaribu.
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hizo ndo zambi za ccm na ndo maana wanaelekea kupoteza mwelekeo wa chama! SIJUI NGOJA TUONE GAMBA JIPYA!
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    usiingalie tena.
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    siachi kuangalia wakati kodi yangu wanaitumia nikiona upuuuzi ntazima nabadilisha SITAKI SIASA TOKA TBC!
     
  15. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wanataka kuanza ule ujinga wao wa zamani kabla ta Tiddo kuwarekebisha na kufanya kuwa na mvuto mkubwa kabisa kutazama na kusikiliza tbc ila kwa sasa nadhani wameanza kupoteza muelekeo
     
Loading...