Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC ni mali ya ccm?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Guyton, Apr 8, 2011.

  1. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wakati kuhama kwa Prof. Safari kutoka CUF kwenda CDM haikuonekana kama ni habari, leo TBC imetangaza kwa mbwembwe kuhama kwa wafuasi wa CHADEMA mkoani mbeya kwenda cha tawala.
    wadau ili mnalionaje?
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yes Ya Serikali ya Chama Tawala; not an independent entity
     
  3. k

    kayumba JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Muulize Tido Muhando kilichomkuta ni nini?
     
  4. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg yangu huo ndio ukweli wenyewe,TBC ni CCM Kabisa hilo halina ubishi by the way hivi mkuu bado unaitizama TBC kweli kabisa???!mwenzio niiliachana nayo recently after TIDO had left the station.
     
  5. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ndg yangu leo niliangalia ili nione kama wataitangaza hii habari baada ya kutoitangaza ile ya Prof. Safari, mbaya zaidi yule dada mtangazaji katangaza kwa mbwembwe uku akionesha wazi ushabiki nakati anajua kuwa ile ni mali ya umma.

    Binafsi limeniuma sana kama ata mambo madogo ya kawaida tunashindwa kuyaendesha kama ipasavyo makubwa inakuaje?
     
  6. Kowan

    Kowan Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabla hatujalionaje..??? WEWE UKO UPANDE GANI?
     
  7. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Imetekwaa
     
  8. G

    Glad Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kilichomtoa Tido pale ni kuruhusu mijadala ya "Harakati majimboni" kipindi cha kampeni ambapo CCM walikua hawashiriki!! Baada ya Tido kuondoka TBC basi imekua ya CCM hamna la maana lolote wanafanya zaidi ya kurudia tu kama kuna mambo ya CCM ya zamani ndio maana hata nilivyoona leo jinsi mtangazaji alivyokua na mbwemwe sikushangaa kabisa halafu bahati mbaya tu leo imetokea nimeangalia taarifa ya TBC huwa siangalii tangu Tido aondoke..
     
  9. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lakini iko siku tutawawajisbisha hawa....Yes that day is not that far
     
Loading...