Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC na vipindi vya Kiswahili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Boss, Jul 27, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,546
    Trophy Points: 280
    hawa tbc one siwaelewi kwa hili...

    wameongeza kipindi kingine cha lugha ya kiswahili

    sasa tofauti ya hivi vipindi viwili mimi siioni
    halafu vipindi vyote haviko interactive....
    yaani huwezi changia moja kwa moja
    kipindi eti mpaka uandike barua....

    hivi hawa watu wapo serious????????
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,546
    Trophy Points: 280
    ...........................................
     
Loading...