Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC na utabiri wa hali ya hewa feki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kinyungu, Sep 24, 2011.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Leo nilikuwa naangalia utabiri wa hali ya hewa kwenye tv ya TBC kitu cha ajabu kilichoniacha hoi ni pale nilipogundua utabiri uliokuwa ukisomwa ulikuwa ni wa tarehe 16/8/2011 wakati leo ni tarehe 24/09/2011!

    Inakuwaje TBC wanakuwa wachakachuaji namna hii? Je mtu akitegemea utabiri wao kuplan mambo yake si itakula kwake maana wanatusomea tabiri za miezi iliyopita?
     
  2. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usishangae broda! hii ndo bongo.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    TBC mbona washajifia siku nyingi sana! siku hizi ni CCM propaganda machine hawana jipya
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,986
    Likes Received: 6,684
    Trophy Points: 280
    Heheheheee unaweza shangaa zaidi kua hata hiyo tarehe ya nyuma unayosema ni yanyuma zaidi,i mean 2000, hii nji lol! Kila kitu kimeexpire inclung ccm
     
  5. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    laana ya tido.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaa kweli tanzania bado tena baadaeee sana!!!
     
  7. q

    qarim New Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu tz ni zaid ya uijuavyo
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    TBC sishangai mana ni zaidi ya wachakachuaji
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    TMA nao kumbe wanakula ela ya bure. Binafsi naona wanamakosa zaidi maana wao ndio wanaoto utabiri na Tbc Wanarusha hewani, sasa kama Tbc Wanarusha Utabiri Feki Basi TMA pia wanahusika.
     
Loading...