Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc na uchakachuaji wa habari za udom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Chief-Mkwawa, Jun 13, 2011.

  1. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,944
    Likes Received: 2,775
    Trophy Points: 280
    kwa mara nyengine tbc yaitia kapuni habari ya maandamano udom, je sisi hatuna haki? Wajameni aarrrghhh
     
  2. m

    mangimoshi New Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je kama hawajaipata utajuaje?mbona tunapenda kusema vitu vya uongo?hizi ni tabia ambazo si za kisomi
     
  3. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    uliangalia kweli tbc habari vizuri hiyo jana? kwa taarifa yako hadi kwenye muhtasari wao waliisoma na picha zikaonyeshwa!cha ajabu habari haikusomwa..
     
  4. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Join Date : 13th June 2011
    Posts : 1
    Thanks0Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0
    [h=2]je kama hawajaipata utajuaje?mbona tunapenda kusema vitu vya uongo?hizi ni tabia ambazo si za kisomi[/h]Mangimoshi ndo umejiunga leo na unaanza na kasi hivi kwenye post yako ya kwanza kabisa??? Hata hivyo Karibu sana jamvini
     
  5. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa mara nyengine tbc yaitia kapuni habari ya maandamano udom, je sisi hatuna haki? Wajameni aarrrghhh





    MBONA MIMI NILIKUONA WEWEEE KATIKA HIYO TAARIFA YA HABARI YA TBC....???
     
Loading...