Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC Na Kuiga Vipindi (HUKU NDO KWETU kutoka USWAZI cha EATV)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by franktemu123, Apr 8, 2011.

  1. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 498
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Wandugu!
    Nimekuwa nikiangalia TV stations za hapa nyumbani kwa kiasi wanajitahidi (ukiondoa TBC) ambao kwao ubunifu nafikiri si ishu kudhirisha hili hebu tizama kipindi hiki kipya cha HUKU NDO KWETU utagundua wameiga kila kitu toka kwa kipindi cha usawzi CHA eatv..MTANGAZAJI MWENYEWE hajui chochote anaboa kwa ujumla. Nashauri TBC mbuni kitu chenu tofauti kidogo na wenzenu.
    Frank
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hakuna wabunifu pale tbc...
     
  3. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiiga kitu halafu ukakifanya vizuri sana na hata kikawa zaidi ya aliyeanzisha unaweza usilaumiwe. Nani ameiga mwenzake hapa: Opra Winfrey show, Jerry Springer Show, Tyra Banks, Queen Latifa etc? Suala ni viwango. Iga, boresha. Tatizo letu tunaiga hata ulaya halafu tunafanya hovyo hovyo tukijitetea uzalendo. Endeleeni na uzalendo wenu, mimi ukitengeneza simu halafu ikawa mbaya nanunua ya jirani, iwe Kenya, Uganda, Burundi poa, kikubwa viwango.
     
  4. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2015
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 498
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    TBC hebu badilikeni basi aisee. Ajirini basi hata vijana wabunifu kidogo. Maana duuh ni wazee wamejaa ubunifu utatoka wapi?
     
Loading...