Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc na kimbelembele

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMMANUEL NSAMBI, Apr 3, 2012.

  1. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana JF,
    Mtakubaliana na mimi kwa kile TBC walichokuwa wanakifanya kule Arumeru wakati wa kampeni
    za ubunge.Mara zote wamekuwa wakijaribu kuonyesha upande mmoja yaani CCm na wakati mwingine
    hata kuchanganya picha kuwahadaa watazamaji.Baada ya matokeo kutangazwa wameonyesha wakimhoji mbunge
    mteule Joshua Nassari,lakini sijawaona wakimhoji mgombea aliyeshindwa Sioi Sumari.Jana nilikuwa
    pale leganga kushuhudia Nassari akiwashukuru wapiga kura na TBC walikuwa mstari wa mbele kuhahikisha
    wanapata coverage nzuri.Kama si unafiki ni nini?
     
  2. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hii tumeshaijadili sana. Fikiria upya! Haina tija kwa sasa! Ur great thinker.
     
  3. G

    Golfer2008 Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tbc kuna vipindi vingi vya maana si lazima watangaze kampeni
     
  4. KML

    KML JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nafikili wangeconcetrate kuonyesha comedy waache kabisa mambo ya nassari
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Siku ya uchaguzi ITV siku nzima ilikuwa inatoa full report ya kinachoendelea hadi saa nne usiku. TBC waliendelea na vikorombwwezo vyao kana kwamba hakuna kinachoendelea huko Arusha. Asubuhi matokeo yalipokuwa tayari nilitegemea kama ITV ndio watangaze live kutoka Arumeru Masharikiki, lakini kinyume chake TBC wakadandia matangazo hayo na kuwaweka nado IEV ambao wametupa mwendelezo mzima siku ya uchaguzi. Tabia hii haivumiliki kuendekezwa katika vyombo vya habari nchini
     
  6. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Come on golfer ...... you are not serious!! kama vile za kitchen party , ze comedy etc??
    Na kampeni sion swala muhimu?
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    sio mbaya kutangaza mshindi tumeshajua ni CCMTV hawakuwa na jinsi
    by the way soon TBC itakabidhiwa kuwa mali ya umma na serikai haitakuwa na umiliki wowote
    itakuwa chombo huru na haitafungamana na upande wowote
    itatumikia walipa kodi wake ambao ni Watanzania
    itawezekana tu CCM ikifa rasmi 2015
     
  8. Chriskisamo

    Chriskisamo Senior Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waendelee ivyo ivyo 2015 wataumbuka zaidi
     
  9. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    chochote wanachokifanya TBC kina work, Nassari alikuwa mtu wa kwanza kuwapa interview TBC sekunde kumi baada ya kutangazwa mshindi. Sasa hapo mwenye kimbelembele sijui ni yupi kati ya hawa wawili, TBC na Nassari. Yani viongozi wanachukulia mambo kijuu juuuu... Chombo ambacho umekilalamikia milele kwamba hakiko fair kwenu huwezi ukawakimbilia kuwapa interview.
     
Loading...