Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC na haya mafuriko mnajua wajibu wenu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sharp lady, Dec 21, 2011.

  1. S

    Sharp lady Senior Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakuwaje TBC kama kituo cha television cha TAIFA haitupi update za mara kwa mara juu ya maafa wako busy na mambo mengine wakati wanaelewa kiu ya wengi ktk kupata taarifa. Kama television ya taifa hampaswi kufanya hvyo. Mnashindwa hata na Mlimani tv wenye coverage ndogo. Shame on you.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kituo cha kurusha hotuba za magamba na taarabu z migomba
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tbc is a dead horse
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Labda ingekuwa kuonyesha Bush akila msosi na shoga yake Jk..ilo la mafuriko alina maana sana kwao.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Wataanzia wapi kuonyesha labda tido angekuwepo
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa ni kampeni au lolote linalohusu CCm ungewaona full coverage.. Wakati mwingine nahisi hawa jamaa sio watanzania na TV siyo ya Tanzania
     
  7. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wemeamua ku-delegate kwenye kituo cha Clouds Fm..Ka unataka updates za mafuriko inabidi uisikilize tu kwa muda kama na wewe ni miongoni mwa watu walioisusa kuisikiliza
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    unajua roboti linafanya kazi kutegemeana na ulivyoliprogram.
    wala halitumii common sense. tatizo ni kwamba tbc inatumia
    robots. hivyo mpaka magamba yaje yafanye updates ndo
    utaona habari za mafuriko.
     
  9. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aibu sana, wanapaswa wajiuzuru
     
  10. M

    Makunga JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 80
     
  11. saidomr

    saidomr Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ina sikitisha sana
     
  12. S

    Sharp lady Senior Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imagine saivi wanaonyesha maigizo wakati kuna mambo kibao yakurusha kuhusu mafuriko mfano kambi maalum zilizoteuliwa kwa ajili ya waathirika watu wapate kuziona na kama mtu au kampuni ataguswa aweze kutoa msaada kwa njia yoyote yaani wanabore sana wako kichamachama zaidi.
     
  13. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Waonyeshe ili uozo wa serikali uonekane??
    Tbc = ccm
    Ccm = janga la taifa
    Janga la taifa = serikali ya sasa

    Nafikiri tbc wako sahihi kutoonyesha


    Sichangii hoja
     
  14. S

    Sharp lady Senior Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lol! Kweli mdau haujachangia.
     
Loading...