Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC na habari za CHADEMA

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mupirocin, Nov 2, 2011.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hivi TBC kama hamtaki kutoa coverage ya habari za CHADEMA si muache yaani huyu katibu wa CHADEMA ametoa neno moja tu na siku zote hamtoi habari za CHADEMA vizuri hata msipotoa sis tutapata tu habari, hamlazimishwi sis tunajua nyinyi ni chombo cha propaganda cha CCM.
     
  2. j

    jigoku JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hata mimi mkuu nilishaliona hilo tena siku hizi wananiuzi kiasi kwamba nimepoteza interest na TBC
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa mara ya pili leo naona shida hiyo...ikifikia kusoma habari za cdm, kunatokea scrstches , na mwishowe wanakata kabisa...halafu worse msomaji hata radhi hajaomba.
    Sielewi huenda hata magazeti ya kesho watayamwagia bleaching agent.
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    TBC inatia kichefuchefu..nilikuwa siiangalii hapo kabla, Sema tu ITV haishiki hapa A-city, kwahiyo sina option, Na huyu mkuu mpya wa mkoa kuna siku atajuta kuletwa hapa town....siku inakuja!!
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Jamani habari gani hiyo sio wote walitazama TBC
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni habari gani hiyo ya Chadema waliyotaka kuuisoma wakaipotezea? kwa ambao hatukupata acces ya kuwatch tv tafadhali
     
  7. s

    saxzu Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    siwalimfukuza Tido kwa ajili hiyo nan sasa anataka apoteze kibarua chake wakati ajira shida. Habari tunazipata hata kama hawataki kutoa hewani wenyewe ni wa mtaani
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hiyo nimeona jana....kila ikifikia kutoa habari ya chama.....matatizo yanajitokeza....halafu Msami badala ya kutamka Lema....kasema kiongozi mmoja wa kisiasa.....
    hii inakuwa kama wakati ule tukiwa wadogo tunakatazwa kusema chui usiku....kazi ipo kwa kweli....
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Preta,
    Tulikuwa tukiambiwa ukisema chui atakuja kukukamata. Hawa pia wanaogopa kutaja Chadema kitakuja kuwakamata.
     
  10. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wameshapoteza mvuto na uozo wa habari walio nao wanazificha utazani wanataka zizaliane shame on you TBC
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tatizo la kuajiri vilaza!huwa hawajiamini kabisa,hapo hawajapewa maelelezo yoyote lakini wanahaha kuremba habari.
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Hawawezi kutoa habari za kichochezi kama hizo za matamko yasiyokuwa tija. kama waziri kivuli wa mambo ya ndani ameamua kwenda kutembelea mahabusu na mahabusi iwe ni habari ya kutolewa matamko na kutangazwa na TV!
     
  13. b

    boybsema Senior Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hawa TBC ni vibaraka wa magamba tuwafutilie mbali tukiwajadili sana watajivunia.wanajua peoples power ni issue.wanaogopa mtaja Lema kwnye habari,pia habari ya makao makuu wamechakachua wakausugua pia.hii tabia tuikomeshe jamani wadau wa habari.
     
  14. Z

    Zhu Senior Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maadili ya uandishi. Jambo kama halifai kwa jamii linakuwa mute.
     
  15. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Habari yeneyewe ilikuwa inahusu katibu sijui wa vijana yule makao makuu Dar alikuwa anatoa taarifa kuwa CDM inaunga mkono Mbunge Lema kuendelea kukaa mahabusu mpaka mashtaka yaliyotolewa kwake kuwa alifanya maandamano bila kibali yafutwe dhidi yake coz hakufanya ila kasingiziwa. Kama kuna mahali nimekosea naomba mnirekebishe nawasilisha
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    TBC 1 You can full Tanzanian people sometime! But you can not full all Tanzanian people at the whole time! story iliyopo mbele ya jamii ya watanzania wote hapa Arusha na Tanzania nzima inalijua hilo na magazeti yanaandika habari za muheshimiwa Lema kukataa dhamana na yeye kupelekea kwa ridhaa yake kwenda kukaa pale gereza kuu la Kisongo kwa kupinga manyayaso ya majeshi ya polisi kufanya kazi kisiasa chini ya utawala wa chama cha CCM, halafu mnachakachua hata kwenye taarifa za habari? kweli huu ndio uhuru wa taarifa za kuwapa watanzania hata kulitaja jina la muhusika kwenye taarifa zenu imekua shida? Shame on you time will tell.
     
  17. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kilichowapeleka kufanya covarage nini?, pia kwann waionshe si wangeipotezea kabisa.Hapo kwenye red taarifa imetoka ila kimazabe
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kweli Kabisa, aliwazalo mjinga ndilo litalomtokea!
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Habari zote za kichochezi huwa zinatolewa namna hiyo ili zisieleweke! Chadema si waache uchochezi.
     
  20. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    T=Tuna
    B=Broadcast fresh
    C=Chama tawala kwanza
     
Loading...