Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc na habari ya ccm leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kuzou, Feb 5, 2012.

  1. k

    kuzou JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii habari ya kwanza kwamba wana ccm wasichague viongozi wenye kashfa haikuonyeshwa kwa sababu za kiufundi napata mashaka kwa kua kulikua na muda wa kuiandaa ukiziingatia tbc walikua live,hakuna mkono wa mtu?
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kuna mkono wa mamvi.
     
  3. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tbc wababaishaji tu
     
  4. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    wabongo bana yaaani tatizo kidoooooogo la kiufundi wanaanza longolongo tuuu, sasa we unafikiri mkono wa nani?? tukuwe kifikra jamani acheni ku formulate logic zisizo na maana bana.
     
  5. D

    DOMA JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mmh Tbc hv bado ipo?
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Hivi kilichowafanya wamtoe tido ni nn.
     
Loading...