Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC na Dr Benson Bana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipindupindu, Oct 20, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi TBC wameingia mkataba na Dr Bana?ni mara nyingi sana TBC wanamtumia kama mchambuzi wa mambo ya siasa.ina maana hakuna wasomi wachambuzi wa mambo ya siasa zaidi ya Bana?
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magamba Company, kumbuka hilo
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hivi kma ulikuwepo, mi mwenyewe najiuliza hivi watu wengine wamegoma kuzungumzza kuliko kutuletea huyu mzushi. Yaani Tbc wangekuwa wanaona wanavyokera nafikiri wangefunga kituo.
     
  4. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Labda anapatikana kwa cheapest price kulinganisha na wasomi wengine
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona magamba kuna wasomi wa kutosha iweje Bana pekee?
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengine hawataki kuburuzwa kama huyo, Bana njaa ndio inayomsumbua
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hivi ameandika paper ngapi na zimesaidia vipi maendeleo ya jamii yetu?TBC mnachagua watu wenye vitambi au tai pekee??
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Kama uwezo anao tatizo liko wapi?. Acheni wivu.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    uwezo wa kuongea au ?
     
  10. L

    Lsk Senior Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu, hao TBC wanaangalia mazezeta. Hayo ndo wanayoyaita. Jiulize: kwanini kwanini hawamwiti Dk. E. Lwaitama? Ndo maana wenye akili zetu tangu afukuzwe Tido Mhando tumeacha kuangali Station yao!!
     
  11. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hana uwezo, hatofautiani na mpiga ramli tu the problem hawezi kusimama yeye kama yeye!
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,393
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    TBC=ccm=magamba
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,928
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    jamaa always comment zake zimekaa kiwogawoga,..kila anapoongelea ishu kama hizo huwa anamung'unya sana maneno as if kikwete yuko mbele yake,..kwa ufupi jamaa is a coward na comment zake hazipo objective...
    halafu mtu mzima kama yule kulamba viatu vya watawla ni aibu,.pamoja na usomi wake hataacha legacy yoyote
    shame on you bana..dr????i doubt it very much
     
  14. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndio wasomi tulionao hawa,yaani badala kutoa michango ya kisomi wao wanakalia kujipendekeza na unafiki tu.
     
  15. mndumsolo

    mndumsolo Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jina na huyo "msomi feki" linanikumbusha Kemia ya Kidato che kwanza kile kifaa cha kuchomea kiitwacho BUNSEN BURNER...!
     
  16. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama wiki moja hivi na ushei alisema wanafanya uatafiti Igunga ili kujua ni kwa nini watu wengi hawakujitokeza kupiga kura, sijui yeye hajapata taarifa za watu kuuza shahada za kupigia kura, na mamluki waliokuwapo enzi ya The Gamba.

    TBC nao wameishapotea njia, wanaweza tu propaganda za kunadi hayo magamba na ving'amuzi vya kichina tu.
     
  17. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,376
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    B B ni mojawapo wa educated barbarians hapo tanzania Udsm.Ningekuwa sijaishia form... jamaa huyu ningemwambia ukweli kwenye seminar za PSPA au Th2.WASOMI W.A..J..I..N..GA NI JANGA.
     
Loading...