Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc msimchafue nyerere na maruhani wa mafisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 25, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kwenu Tbc
    Hili nimeona nionglee waazi;embu tumwache babu wa watu apumzike kwa amani jamani,......mwanzoni mlianza vyema "sikila sikio la mkuu""
    mkawa mnatoa picha ya nyerere na hotuba yake
    hivi sasa mmeanza kuweka maruani wa mafisadi pembeni na mnatuambia tuwasikilize lipi jipya wanalo waanaharamu hawa wanaoenda kufungua mahoteli na mikutano ya mafisadi hao hao wanawapeleka mahakaamani unahisi kuna kesi,..?kama mmeamua kutoa hotuba za babu ,toeni pekee msimchafue na hao walarushwa mafisadi mwisho mtatuwekea picha ya kingunge??ole wenu nasema nyerere akisiikia hili
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    usishangae yote ni kampeni hizo bora wangeacha speech za mwl zina mvuto ila zinawachoma na kuwaharibia ndomana wanazichambua kweli awaweki ovyo
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wee waache wafanye kazi kama misukule ya ccm
    mungu atakapoingilia kati watashangaa kuweka speech za kukemea uchafu
     
  4. B

    Bull JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo Nyerere kama alikuwa mtakatifu nikwenu nyie wachache, mimi Nyerere namuona kama chanzo cha matatizo yanayotokea hapa nchini. Si mtukufu kamwe!!
     
  5. Mahai

    Mahai JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawajasema kama nyerere alikuwa mtakatifu maana hakuna mtakatifu hata mmoja duniani. Walichosema ni kweli kuwa Nyerere alijitahidi sana kuongoza nchi kwa faida ya wananchi na sio yake binafsi ingawa alikuwa na mapungufu pia, waliomwangusha zaidi ni waliokuwa chini yake. Na sio vizuri kumlinganisha na watu ambao wanawaliza wanachi kila siku
     
Loading...