Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC moro mko wapi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tuko, Oct 23, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli ni mda mrefu TBC1 haishiki huku moro hata kwa kutumia dish la satelite...
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Labda mumewaudhi CCM
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Hivi kuna watu bado mnaangalia tv hii ya chama? Mkuu bora uangalie cn 301 kuliko hii tv ilojaa propaganda na biasness!
     
Loading...