Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tbc mnatia aibu, acheni kujiita tv ya taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpanzi, May 9, 2012.

  1. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Leo katika taarifa ya habari ya tbc wametangaza tukio la jaribio la ulipuaji ndege ambapo undercover agent mmoja wa saudi arabia alikwenda yemen na kujiunga na kikundi cha alqaeda, walichotangaza tbc ni tofauti kabisa wakidai mnijeria aliyekamatwa mwaka 2009 kuwa alikuwa double agent wa cia, huo ni uwongo uwongo, uwongo, uwezo wa waandaaji wa news ni mdogo sana, sijui tatizo ni lugha au uvivu?
     
  2. kimpe

    kimpe JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    mi nshachoka taarfa yahabari kumradhi nyingi kuliko habari zenyewe
     
  3. f

    family.familia New Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za Tanzania nyingi hazina ishu za maana zenye kuwa gusa wananchi moja kwa moja ila kuwatukuza viongozi na kurepoti habari za mataifa mengine japo kuwa hakuna uhitaji wa namna hiyo. Ukitazama taarifa ya habari ya vyombo vingine vya nje kwa mfano CITIZEN TV utagundua kuwa habari zinahusu Kenya na hata kama kuna habari ya kimataifa ila ni lazima iwe kwa njia moja au nyingine ina kitu flani kinahusu Kenya. (Hawa jamaa unaweza angalia TV yako asubuhi mpaka jioni na usichoke....vionjo kwa sana)

    Ifike wakati vyombo vya Tanzania vijifunze kutoa kipaumbele kwa habari zenye manufaa badala ya kuhangaika kupoteza fedha nyingi kwa kuandaa habari na vipindi vywenye ubora duni.

    Hivi viongozi wao wakienda semina/wekishopu huwa wanajifunza nini huko nchi zilizoendelea?
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hilo shirika limeshakufa siku nyingi sana.....
     
  5. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TBC wanaibudu serikali ya ccm chini JK Maana wakienda kinyume watu si hawana kazi hapo?mambo ya kutangaza ishu zinazowahusu wananchi hakuna hapo kabisa. Mimi hata siangaliagi hili tbc.
     
  6. s

    sambu JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    naangalia usiku wa habari. Ni maudhi matupu. Walitaka kumuonyesha Mama Tibaijuka na tamko lake la ujenzi wa fukweni. Sauti imegoma. Wakaomba radhi na kujaribu kuweka tangazo la biashara likagoma, wkataka warudie taarifa ya waziri sauti ikagoma. Nimemuonea huruma dada mtangazaji maana ameonakana kukereka mwenyewe hadi akakatisha kipindi na kuweka mziki wa sharobaro. Inabidi tuanzishe kampeni ya kuisema sana hii tv ndani ya hii forum kwa kuyakemea mapungufu yake. Nina hakika kuna siku hawa wenye nchi wataamka usingizini. Ni aibu aibu sawa na ATCL.
     
Loading...