Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC Mnaibagua Chadema Mpaka lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by markach, May 6, 2011.

  1. markach

    markach Senior Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ubaguzi kwa wana chadema, ni mkubwa utadhani ccm ndio walipa kodi peke yao. Ebu Angalien TBC1, hawawezi kutoa habari yeyote nzuri ihusiyo cdm, bali mbaya ndio wataitangaza weeeee. lkn ikiwa hata katibu wa ccm wa kata ameongea watairusha hewani kuliko kurusha ya m\kiti wa cdm. Mshana Naomba uelewe ya kuwa hata CDM nao wanahaki ya kusikiliza yanayofanya na viongozi wao kupitia vyombo vya habari vya Uma na sio ccm peke yako.
     
  2. m

    mkulimamwema Senior Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila kweli hawa jamaa mazuzu kweli utadhani wanalipwa na ccm ndio maana watu wengi mtaani wameacha kuangalia vipindi vyao,TIDO alitaka kuwa huru serikali ya ccm imemuondoa mimi najiuliza hawa wazee wanajifunza nini wanapoenda ziara nchi za nje yaani wanafanya mambo ya kijinga kweli.Siku hizi ukiangalia TBC taarifa ya habari kidogo tu inakata.
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani mshana ana kadi ya chama gani. Kama hana anaweza kukusikiliza. Watumishi wa umma wanruhusiwa kuwa wanachama wa CCM tu. Kama asingekuwa na kadi asingepewa hiyo nafasi. Dawa CDM anzisheni TV.:israel:
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Chadema acheni ulalamishi, anzisheni tv yenu.
    Kama mama Rwakatare kaweza, kwanini nyie mshindwe?
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    aisifuye mvua.....
     
  6. j

    juniorfeb18 Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC ni chombo cha umma,kinaendeshwa kwa kodi za wananchi wote,bila kujali ni wanachama wa chama gani,hivo wana wajibu wa ku cover taarifa zote zinazohusu watanzania,wala sio kuegemea upande fulani.au wanapewa ruzuku na ccm? hawa wameanzisha redio,magazeti,si waanzishe na tv stesheni yao?hii ya umma watuachie sisi watanzania.wengine tukiona tu hiyo rangi ya kijani hata appetite ya dinner inapotea!!
     
  7. m

    mkulimamwema Senior Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sumbalawinyo kwani Rwakatare ni yake si ya pesa zetu wanazochukua kwa kutumia kadi ya ccm,moja ya kosa kubwa la ccm ni kuruhusu matajiri kuitawala nchi Mama Rwakatare ana uwezo gani kuwa mbunge lakini mimi naifahamu ccm vizuri vijana wao njaa imewashika baba zao ndio wanaokula nchi,lakini vijana wao hata hawashituki bongo zao zina kansa
     
  8. s

    sanjingu Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini wakumbuke mwisho wao unakuja na tena ni karibu sana, hawatakuwa upande wa ccm wara cdm au cuf.
    Siku ambayo kila kilicho cha uma kitakuwa kwa ajili ya uma, :israel:
     
  9. s

    sanjingu Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini wakumbuke mwisho wao unakuja na tena ni karibu sana, hawatakuwa upande wa ccm wara cdm au cuf.
    Siku ambayo kila kilicho cha uma kitakuwa kwa ajili ya uma, SIKU HIYO TUNAINGOJA SANA
     
  10. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Lakini tukiangalia upande wa pili wa shilingi kuna maadili ya uanahabari na ethics za taaluma ya habari...hivi vyote hivi wameviacha TSJ na sasa ni kulinda tu kitumbua?...well! Kwa kukubali kutumika kwa namna wanavyotumika sasa siku bwana aliyekuweka hapo akipata mridhi uso wako utauweka wapi!....nionavyo taaluma ya habari inatakiwa watu wenye moyo wa udhubutu ambao wana msimamo kwa yale wanayoamini na si kukubali tu kutumiwa kwa ahadi za fulana na chandarua!
     
  11. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    TBC wahangaike kuonyesha CDM wanavyo zomea watu kwenye mikutano! TBC acha neni kabisa na Chadema hadi wawambie wameacha tabia yao ya kuzomea zomea!
     
  12. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Najua Kabisa Mshana ana special package ya Mshahara wa Tsh 15,000,000 kwa mwezi ili kufanya anayofanya ila ajue kuna mwisho wake. Hii package ni kubwa sana hata mwenyewe sijui ni nini inasababisha alipwe pesa zote hizo za walipakodi akiwa hawatendei Haki!!!!
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    TBC1 wakumbuke kwamba kuficha ukweli kuna siku kutawaumbua,wameamua kutotoa habari zozote zinazohusu Chadema labda ziwe zile za Wasira,Mrema,Cheyo,UVCCM Nape au CCM wakiponda Chadema kwa kufanya hivyo wamejishushia hadhi sana kwa sababu hata wakionyesha kitu chochote cha ukweli kuhusu Chadema wananchi wanajua ni propaganda za TV hiyo,katika nchi zote TV ya taifa huwa ndio kimbilio la wananchi kwa kupata habari za uhakika,lakini hapa wananchi tunaidharau TBC1 kwa kuendesha propaganda za enzi za utawala wa kikomunisti zamani,zile za kughilibu akili za wananchi,wakati wananchi sasa hivi wanapata habari za uhakika kutoka magazeti,interneti na station zingine za TV
    TBC1 toka TIDO aondoke imeshuka hadhi tu Zero,kunakipindi ITV,STar TV,Channel Ten walikuwa hawaoni ndani kwa TBC1 ,lakini sasa watu wanaaimini hizo station zingine ,pole TBC1 munaelekea kuzikwa
     
  14. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ivi TBC I&2 ni ya ccm au ya watanzania? wote
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo priority yake ya kwanza aliyopewa wakati anateuliwa.
    Hata hivyo nguvu ya umma ina njia nyingi za kusikika. Wakiona hizo propaganda zao zinashindikana ndo wanaleta unafki wa kutoa viji-coverage vidogovidogo.
    Na kitaeleweka tu.
     
  16. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukiona inzi panauchafu jisafisheni ili msizomewe
     
  17. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Lakini tbc si mali ya ccm inaendeshwa kwa kodi zetu na inapaswa itumike kwa vyama vyote na watanzania wa kada zote bila kujali dini au itikadi za kisiasa
     
  18. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kupata haki siku zote ni gharama sn,TBC walimuondoa Tido ili waweze kupambana Kama sio kusalia madarakani kwa gharama yyt ile.
     
  19. m

    mndeme JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumuondoa mhando TBC ni kosa kubwa ambalo ccm wamelifanya kwa maslahi ya kisiasa lakini watambue kuwa wananchi wa leo sio wale wa zamani. hata wakipiga propaganda zao watu wanaelewa
     
  20. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ule mradi wa TV ya Chadema ulikuwepo au porojo za JF?
     
Loading...