Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC mna bifu gani na CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Mar 8, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ......Leo kwenye kipindi chao kinachorushwa kuanzia saa saba mchana kinachoitwa Dira ya mchana,TBC1 wametangaza habari ambayo naweza sema kuwa ni propaganda chafu zinazotumiwa na CCM kudhoofisha nguvu ya vyama vya upinzania hasa CHADEMA kwenye kinyang'anyiro cha ubunge kule Arumeru Mashariki.

    ......Akiripoti mwandishi wao amedai kuwa kuna wanachama wa CHADEMA na TLP wamejiunga CCM akiwepo M/kiti wa jumuiya ya wazazi wa TLP..cha kushangaza huyu mwandishi ameonyesha kadi ameonyesha kadi zisizopungua 10 za TLP na KUSHINDWA KABISA KUTUONYESHA KADI ZA WANACHAMA WA CHADEMA..Hii naweza sema ni mchezo mchafu na wakitoto tena unaorushwa na kituo chenye dhamana ya kulinda maslahi ya UMMA bila kulalia upande mmoja...napata taabu kufikiri kuwa mbona huyu mwandishi akutoonyesha kadi za CHADEMA? na mtu atahitwaje mwanachama wa CHADEMA bila kuwa na kadi?

    ......Ombi langu kwa chumba cha habari TBC1 wanapaswa kujua kuwa habari zao tunazisoma na kuzisikiliza na kuziona..utumbo wanaofanya kuna siku utawagharimu..na niwakati wa hawa waandishi wa hiki kituo cha habari kuzingatia weledi badala ya kuendelea kulalia CCM utadhani kuwa CCM watatawala milele.
     
  2. P

    Pelege Senior Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vita itakapotokea ya kuwang'oa CCM madarakani kwa nguvu hiki kituo kitakuwa cha kwanza kulipuliwa na wananchi.
     
  3. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,566
    Likes Received: 1,882
    Trophy Points: 280
    kaka wala usijali wale watu wote wanaotaka mabadiliko na ambao ndio tunawategemea kukipa kura chadema wameshapuuza hyo TBC1 siku hizi. Vijana wote wenye upeo mpana ambao ndio mtaji wa chadema wanaangalia channel zenye kutoa elimu inayokwenda na wakati na wala sio hiyo tv inayotangaza kwamba taifa letu ni changa na vijana ni taifa la kesho.
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kwa nini ukilipue? Wanalazimishwa tu wale masikini wa watu na njaa zao.

    Ukishaondoa tu Mkoloni Mweusi, na wao watabadilika hata bila kuambiwa.

     
  5. h

    hans79 JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    achana nayo hiyo tbc1,kazi kubwa umbeya tu.lini utakuta cnn au bbc wanaonyesha kitchen party?
     
  6. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndo maana Mkapa aliwakebehi hawa waandishi wa habari wa Kitanzania!full ubabaishaji,kujipendekeza na kutojua maadili ya taaluma zao,Tiddo Mhando was a right guy for Tbc,alikua anajua nini cha kufanya kutokana na taaluma yako,sio kupangiwa na kuambiwa la kufanya na watu wasio na taaluma
     
  7. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu umeniacha sina mbavu
     
  8. P

    Pambe S Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule mzinzi aliyekamatwa kule Igunga sijui anaitwa mwagala, watu wa Arumeru kuweni naye macho.Huyu penye haki na usawa yeye anaingiza rushwa kwa kugawa pesa,kununua kadi za kupigia kura,mawakala wake ni baadhi ya MaDC/watendaji katika serikali wasiowaaminifu, keshawakatia mgawo hao wanachama wa TLP ili kuyapa support magamba
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha....Mkuu hii ni kali,umenifungua macho sana,kumbe watanzania bado sana kwenye tasnia ya habari.
     
  10. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Hivi kituo gani cha redio Kenta na mtangazajii wake walipelekwa ICC the Hague na Ocampo?

    Sijui kama hao TBC1 History kwao have anything to go by. Uchochezi wao ni MAUTI kwetu tena mbaya zaidi wanaufanya kwa KODI zetu. Mara ya mwisho nilivyo check profile ya TBC1 nimeona ni Taasisi ya Serikali na mshahara wa huyo mtangazaji tunamlipa sisi through kodi zetu (READ SIO KODI ZA CCM) Correct me if I'm wrong.
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa kuufanya moyo wangu ujae furaha ya kebehi kwa kituo hiki kuonesha hadi kitchen party.
     
  12. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hallow i salute you!ckutaka kununua vocha,nikajua ntaangalia tbc tu,kwa hasira ulizonipa bora nikanunue vocha tu
     
  13. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hivi watu wenye akili timamu bado wana angalia mavi yanafanywa t.b.c dhidi ya chadema?hii sio television ya taifa taifa
     
  14. F

    Froida JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Wamebakia kushabikia CCM wanashindwa kujiendesha kabisa hata hapo studio ukienda au chumba chao cha mapumziko ni taka taka tuu hata CLOUDS wamewashinda kwa mbali hawana kamera za kutosha Station ya Taifa ya hovyo kabisa ,kabisa hata wakati wa mwalimu akina Ben Kiko walikuwa na uwezo wa kutetea maslahi ya nchi si hawa wa leo makanjanja
     
  15. F

    Froida JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kuna Maeneo mengine inaonekana TBC tuu kwa hiyo wana influence
     
  16. MKL

    MKL Senior Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    TBC1 kumbukeni kilichowakuta KBC KANU ilivyoondoshwa madarakani, hakiko mbali sana nayi mpaka mfagiaji nji swaga moja tuuu.. shenzikabisa
     
  17. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hawa tbc watakuwa na tatizo, yawezekana ni ugonjwa wa tibii..
     
  18. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Achana nao vyombo vya habari vilishikiliwa na GHADAFI kule Libya sasa yuko wapi?
     
  19. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waandishi wengi wa TBCI hupenda kufurahisha viongozi ili wapangiwe tripu nao wale posho! hawana inshu wala habari waendelee na hizo kitchen party zao.
     
  20. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sishangai wavivu chao chadema
     
Loading...