Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC marufuku kusoma magazeti ya Mwananchi, Nipashe, Majira, Msemakweli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Mar 29, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Tbc imepigwa stop nzito ya kusoma magazeti ya mwananchi,majira,nipashe,msemakweli,sababu kubwa iliyotolewa ni kwamba haya magazeti yanaongeza upinzani kwa ccm hasa huko Arumeru,cha kushangaza msoma magazeti anapewa magazeti yote lakini akifikia hayo waliyopigwa stop anayaruka,,uendeshaji huu utatupeleka wapi?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Huu Live Upumbafu by TBC MANAGEMENT!...Iam Done!
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Tulikupenda sana TBC,lakini Uongozi wako umekupenda zaidi RIP!!!!!!!!
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    TBC iko hoi kifedha, lakini bado wanaendelea na mikakati ya kuiua. Sasa wananchi na hasa makampuni binafsi yanaweza kusaidia sana kuimaliza. Watu wasiwape matangazo kabisa. Hakuna matangazo mpaka itakapofanya kazi kama Television ya watanzania wote. Ruzuku ya serikali ni ndogo sana hivyo wakikosa matangazo safari ya kifo itaanza kwa kasi.
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwamba hayo magazeti au habari zinazohusu CDM ndizo zimeunguza vyombo vyao?
    Tupa kule tulisha wasahau long tym kitambo!
     
  6. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Uuuuwiiiiiiiiiiiii!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    hivi TBC bado ipo?
     
  8. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135


    ukiwa same, halafu mtu akakupa amri hakuna kusalimia watu kipare, huyo mtu hakutakii mema.
    Huyo mtu anataka ukose marafiki. Na katika hii dunia mtu akitaka ukose marafiki anakutakia kifo. Tbc wakitaka kupona waidharau amri hiyo. Amri hiyo si tofauti na amri ya kupiga mabomu waandamanaji wa kudai haki.

    Tbc wapate somo kutoka askari wa mbeya waliodharau amri ya kupiga mabomu machinga.

    Nchi hii haitaongozwa na ccm milele. Ni busara vyombo vya umma vikatambua hilo. Hao unaowapiga mabomu leo ndo haohao kesho watakuwa wanaamua kama nyumbani kwako kuna chai asubuhi au la.

    Wazo langu ni hili: Tbc tumieni tu maamuzi ya kitaaluma, kiasi kwamba mtu akiuliza kwa nini uliacha kusoma ukurasa wa gazeti fulani, uwe unaweza kutoa maelezo ya haki na kweli za kitaaluma. Vivyo hivyo ukisoma habari kutoka tanzania daima la mbowe, fahamu la lipumba, au lolote katika hiyo orodha, uwe na sababu za kitaaluma.

    Magazeti yote kwenye hiyo orodha yanao wanataaluma huko. Kwa hiyo habari zinazostahili
    kusomwa lazima zitakuwapo tu.

    Dharauni huo ujinga wa mfamaji.
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    \
    Sasa kama sera ya kituo ni kutokusoma hayo magazeti kwa nini apewe? Labda kama utatoa maelezo ya ziada yenye kujitosheleza nitaamini lakini kwa hapa tulipo nahisi si kweli
     
  10. M

    Mitowo Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana jipya, tangu tido kuondka hali imekuwa tete, kituo kimepotza mwelekeo kbsa.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hapa angetupa source ya habari hii........hiyo sentensi inaibua maswali mengi.
     
  12. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi siipendagi hii tbc kabisa yaani ni bora ife tu
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    TBC aliondoka nayo mwanzilishi wake Tido Mhando pale alipokataliwa kuongezewa mkataba,RIP, TBC
     
  14. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Shku zote huwa nasema kuna watu humu wanapenda kitu bila kujiangalia wanapenda hicho walichokipenda kwa sababu gani! Hii habari inakandamiza upande fulani na kufurahisha upande mwingine ingawa maelezo yenyewe licha ya kuwa hayana kichwa wala miguu! Bali hayajitoshelezi kabisa! Haiwezekani magazeti tajwa hapo juu yapigwe marufuku kusomwa halafu wakati huo huo yaletwe kwenye meza ya matangazo! Huu kama si udaku basi hakuna udaku duniani! Na bado watu mmeichulia sirious, sote tunataka mabadiliko ila si kihivo
     
  15. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Source pls!
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Muda wowote kuanzia sasa TBC1 itasitisha matangazo yake kutokana na kufilisika kifedha! Pamoja na hayo huu ni urasimu wa viombo vya habari kutosoma baadhi ya magazeti sikiliza hata Redio 1 Stereo siku za jumatano huwa pia nao hawasomi gazeti la Mwanahalisi! Sijui Saed Kubenea alimkosea nini Mzee Mengi?
     
  17. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Juzi nimesikia TBC inataka kufungwa kwa sababu haina pesa za kujiendesha yenyewe na ruzuku wanayopata ni ndogo sana. Let it fade
     
  18. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    TBC kwanini siku hizi hata mipira WAnashindwa kuonesha??!

    Binafsi siwaombei TBC wafe, ila nawaombea wazinduke toka usingizini !!!!
     
  19. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ilipoanza kama TBC ilijipambanua kama chombo makini na kinachofanya kazi kwa weledi, baada ya muda kikajikuta kinarudi kuwa chombo kivuli cha Uhuru media. Binafsi, nilikuwa sipitwi na taarifa yao ya habari ya saa mbili, kwa sasa siifuatlii tena na ile tv kongwe imeanza kurudi kwenye mstari. Kwenye suala la kutosoma magazeti, hili sio tatizo sana, tunajua kuwa magazeti huwa yanatoa nakala za bure kwenye vituo vya luninga, si ajabu mtangazaji anabwagia yote yaliyopokelewa na kwa akili ya mhariri wake na mwongozaji wa kipindi hapaswi kusoma baadhi ya magazeti
     
  20. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    watu wa Kibondo kuna zile radi za sh 20 tu bora mkatusaidia kupiga mitambo
    yake bora tubaki hatuna tv ya taifa
    kuliko kuwa na tv inayoligawa taifa na kuwanyima wananchi habari.
     
Loading...