Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc, MAENEO LINDWA DAR BOMOA BOMOA IMEANZA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sir.JAPHET, Jul 10, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maeneo lindwa jijin dar, yamebomelewa kwa sababu nyumba zimejengwa maeneo yenye mikoko, mto mbezi, nyumba zimebomolewa manispaa ya kinondoni.. Na maeneo mengine yaliyondani ya mita sitini toka kingo za bahari.. HAKUNA FIDIA
     
  2. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nyumba zote zilizoko maeneo hayo ambayo ni lindwa.. bomoa bomoa inaendele..a na zoezi ni endelevu..
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    FROM ITV :-
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. A

    ADK JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Demokrasia kazini
     
  5. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Tujifunze wale tunao anza maisha nakutafuta viwanja na kujenga tujaribu kuuliza mamlaka husika juu ya uhalali wa viwanja vyetu kabla ya kununua ama kujenga.
     
Loading...