Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC Live TARIME leo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaizer, Sep 14, 2010.

  1. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wadau, sasa hivi kuna kipindi kinaendelea cha mdahalo wa wagombea tarime huko

    Mgombea wa Chadema anaonekana kushangiliwa sana na wahudhuriaji (Mwita Mwikabe)

    Aliyemtangulia (Mwera) amemung'unya tu maneno of course na wa NCCR na UDP


    Kama kawaida CCM hawapo ila kwa Tarime, hakuna CCM ninavoona,

    wahudhuriaji wengi wamevaa nguo za Chadema
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Anasema hahitaji kuwa na kanda maalum ya kipolisi Tarime (kukomesha vita)

    Elimu bure hadi form six

    Anasema mgodi umenywesha watu maji ya sumu, wamenyang'anya watu ardhi bila fidia

    Ataanzisha academic competition kwa vile ni mwalimu

    Kila kata kuwa na timu ya mpira, wanawake na wanaume,

    Atatembelea wagonjwa hospitalini na magerezani kuona kama wanahudumiwa,

    Polisi walioletwa wamevunja katiba (ibara ya 13) na ya 14.......kutendewa kwa mujibu wa sheria, na kuishi sehemu anayopenda,
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    maswali sasa:
    Charles mwera anaulizwa, je, atasimamiaje maendeleo iwapo atakuwa na madiwani achache wakati CUF wamesimamisha 5 tu (mtangazaji anasema sio valid lol)
    anauliza tena....haki za binadamu na uonevu, atasaidja wakati mwaka mmoja na nusu akiwa bungeni alishindwa kusimami (mtangazaji anapotezea tena anadai eti wanatakiwa wajibu wote....duh!)
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sasa huyu mgombea wa NCCR sijui atajibuje manake naona anabwabwaja tu hana majiu ya maana.....
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Dag hivi hawa TBC waliambiwa wabadilishe namna ya uulizaji maswali? manake kama swali linaulizwa kisha wajibu kila mmoja sasa sioni maana ya huu mdahalo wakuu....au ninamiss something hapa...
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mgombea wa Chadema anasema kuwa wana kurugenzi ya siasa na haki za binadamu...na ofisi ya mbunge itakuwa na mwanasheria, na wanaharakati wa haki za binadamu waliletwa Nyamongo kuangalia hali halisi...


    Mgombea wa CUF sasa anasema alivyokuwa mbunge alisimamia SANA mambo ya haki za binadamu migodi, ardhi, mbuga za wanyama,,,
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    wanalalamika wananchi kwamba uulizaji wa maswali sio mzuri.....

    swali limekuwa twisted kwa walioahidi elimu ya bure wakati haipo kwenye ilani ya chama chao.....chama chenye ilani ya elimu ya bure ni chadema tu, watasimamiaje wakati hawana hata madiwani (mtangazaji Shaaban Kisu kalichakachua tayari)
     
  8. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Makamba katuharibia chama. Yaani hapa angekuwepo Nyang'wine, pangechimbika kati yake na Waitara wa Chadema. Na hii midahalo ina effect kwenye campign hizi, sijui nani katuroga jamani!
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tarime haina ubishoi CHADEMA wanachukua jimbo
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    yeah kwa hali ninavoiona, jamaa yuko conversant na ilani ya chadema kuhusu elimu na anashangiliwa sana....anajiamini kusema kweli
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hapa aliharibu sana tu, kwa nini hawa waamini wagombea wao?
     
  12. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nikuletee kadi ya chadema?????

     
  13. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ilani ya CHADEMA HAISEMI elimu ni bure hadi form 6.
     
  14. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    ========

    Wagombea wanajiamini lakini viongozi wanaogopa na hawatoi uhuru kwa wagombea wanaopenda kwenda kudahala waende. Leo hapo Lumumba nusura ngumi zipigwe kwenye simu.
     
  15. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema ina nguvu sana bado;waitara anaijua tarime
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Haya swali la sekta ya Afya sasa....mambo ya vitanda na magonjwa ya mlipuko....

    Huyu wa CUF anasema kuwa watasimamia.watahakikisha na mambo ya kupata hati safi

    Wa NCCR mageuzi...(ha halafu jamaa ana kifimbo kama cha mwalimu) anasema watazindua zahanati mpya na kupanua hospitali

    Wa Chadema....anazungumzia yaliyo kwenye ilani..anazungumzia mattaizo ya hosp ya wilaya (dawa hakuna, manesi) madiwani wamepewa ultimatum ya kwamba waonyeshe zahanati kila kijiji kama wangependa kuendela baada ya miaka 5,

    Wa UDP anasema magonjwa mlipuko ni aibu wakati jimbo ni tajiri...wakati kuna mirahaba...anadai majiya tarime ni machafu, mji hauna miundo mbinu...akichaguliwa kuwa mbunge atatumia fedha za mrahaba kwa maji safi, (LOL anadai UTI inasababishwa na Amoeba) atajenga hospitali mpya
     
  17. S

    Sylver Senior Member

    #17
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi nzuri ya midahalo
     
  18. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    =====

    Aisee Mchungaji, niletee Lumumba kesho unipe mbele ya Makamba kama atakuwa amerudi toka kwao:;)
     
  19. S

    Sylver Senior Member

    #19
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ilikuwaje mpanga nusura ngumi zipigwe ,tujuze tafadhali
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Swali kwamba bodi ya mikopo kwa wanafunzi, (kwamba mbunge aliyekuwepo hakuweza kwuasaidia wanafunzi kwa kudai hajui hata ofisi zilipo za bodi pamoja na wizara)

    UDP anasema ni tatizo la kitaifa...kwamba atazungumza na serikali...badala ya kupata mikopo, wanaosaidia tarime (wachimba amdini) wawasaidie moja kwa moja ili wawasaidie wana Tarime...anazungumzia kuanzisha chuo kikuu tarime kwa vile UDSM ilianza Lumumba na wanafunzi 23:becky:

    NCCR anadai kubadilisha sheria....kusiwe na vigezo akishachaguliwa kuingia chuo kikuu....kama mwanasheria atapeleka hoja sheria ibadilishwe

    CHADEMA...ananukuu ilani uk 16, kwamba wakati bodi inaanzishwa aliipinga bodi ya mikopo akiwa rais wa wanafunzi wa UDSM..kwa vile inabaguwa wa div one na two pekee, na kwamba wanawakopesha kwa kutumia ile mean test...Chadema watavunja bodi ya mikopo na kusomesha kukopesha kwa 100,
     
Loading...