Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc leteni maandamano ya cdm mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fredrick Sanga, May 6, 2011.

  1. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tunasikitishwa na upendeleo wenu wa wazi mno kwa matukio ya CCM, sisi tunalipa kodi, leo kama hamtakwenda mbeya mtachukuliwa hatua za kisheria. Kwanza kiwango chenu cha habari kimeshuka sana, hamna mvuto. Hii ya Mbeya ndio nafasi yenu. Hamjui CDM itaja chukua nchi, mtakimbilia wapi. Kueni neutral.:caked::phone:
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    TBC ni chombo cha Watanzania saizi Watanzania wapo makazini wengine mashambani, viwandani wanafanya uzalishaji ili taifa letu liendelee, hayo maandamano yenu hayana tija kwa taifa letu sisi watanzania tunaipongeza TBC wasisumbuke na hayo maandamano ya wahuni, wao waendelee kuonyesha vipindi vya kilimo kwanza Watanzania wajifunze, Hii ni TV ya Taifa sio ya CHADEMA, CCM, CUF. TLP, NCCR MAGEUZI, nyie Chadema si mnapokea ruzuku nyingi ebu acheni kugawana posho za maandamano mlipie TV hayo maandamano yenu yaonyeshwe live
     
  3. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Posho ipi wanapewa waandamanaji?tupe ushahidi juu ya hilo uliloliandika isije ikawa ni hisia zako au ushabiki wako.Chombo chochote cha habari kikipendelea upande mmoja ni tatizo na hakitakuwa kinafuata misingi ya vyombo vya habari-Kutoa habari bila upendeleo wowote.Kama umetumwa na chama cha magamba waambie JF hakuna majungu humu
     
  4. escober

    escober JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    a
    A NAKED MIND FROM A NAKED MAN
    YOUR AVATAR SPEAKS IT ALL
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Weeee!Hawatadhubutu kurusha.
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Lakini Kumbuka jumatano walitoa taarifa ya wale wazee wa chama cha magamba Rukwa wakiandamana kumpongeza Raisi au huo haukuwa muda wa kazi sema ni wabaguzi na bora wasituonyeshe kwa sababu hata wakionyesha wataonyesha matawi ya miti na mima mbeya,wapo wazalendo bwana Channel Ten,Star TV na ITV watatupasha habari na kufuta kiu ya wananchi ya kupata habari zinazohusu jamii
     
  7. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    TBC

    Ukweli na Uhakika
     
  8. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    unajua hapa si mahala ambapo watoto wanacheza kidalipoo....ukiwa ni mtu mzima unaweza kusema maneno ya BLUE kwa ufasaha ili ueleweke kwa wanajamvi. unaweza kuwa na ushaidi wowote?
     
  9. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    THUBUTUUUUU!Waoneshe alafu Mshana naye wam-TIDO.
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Kama chanel kumi hawajaonyesha sembuse hili dubwana liitwalo tbc? Vyombo vyote vya habari vimetekwa isipokuwa jf tu!
     
  11. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nayo ipo mbioni Kuchakachuliwa Mkuu! Dalili zi wazi.
     
  12. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duhh kweli TBC wana roho mbaya sana:A S cry:
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,422
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Isingekuwa JF tusingekuwa tunapata habari za CDM,maana vyombo vingine havina habari na CDM wabane waachie mambo yanakwenda tu.
     
Loading...