Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc kwanini mnashindwa kutuonyesha/kutangaza miechi za taifa stars nje ya nchi.

Discussion in 'Sports' started by MASIKITIKO, Jun 2, 2012.

  1. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Tangu kuondoka kwa Tido Mhando TBC imeshindwa kuonyesha au kutangaza live mechi za timu ya soka ya Tanzania,inasikitisha sana pamoja na kuendeshwa kwa kodi zetu lakini imekua ikihusika na kutangaza mambo ya Siasa sana
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Unashauri nini mkuu, baada ya kusikitika?
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaka naunga mkono na mguu hoja,tangu kuondoka kwa Mzee Tido TBC imekuwa "Kaputi" kabisa,yaani utafikiri siyo Television ya Taifa bwana,yaani wanapitwa hata na StarTv,yaani ina'bore sana.
     
  4. a

    achilles Senior Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We must go back to the forest,loaded enough and ready for the battle.Au tùuze nchi bàada ya sensa kuisha tufanye mgawo kila mwananchi achukue chake ajue aendako.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndio hali halisi ya nchi dunia ya tatu
     
Loading...