Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc kunani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jidu, May 2, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Matangazo yanayorushwa na shirika la utangazaji Tanzania upande wa Runinga yamekuwa yana katika katika kila mara kwa sie tusio tumia ving'amuzi sijui hii inatokana na nini?au ni janja yao na star times kutulazimisha kununua hivyo ving'amuzi?
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari ndo hiyo wanataka ununue king'amuzi ndio maana hata ATN wameamua kuhamishia michuano ya UEFA kwenye king'amuzi chao cha ting ili watu wanunue. Sidhani kama kwa njia hii watakuwa wanawavuta wananchi wanunue ving'amuzi. Ni bora wangeweka muda maalumu ambapo antena za chadema zitamaliza muda wake wa kutumika.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sio kweli, tbc1 ina tatzo kwa ujumla, uwe na king'amuzi usiwe nacho huwa wanakatika! Tena kuna wakati uktaka uipate vizuri inabd udisconnect king'amuzi. Wanakera inabd wacheki vizuri mitambo yao.
     
  4. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwani Tanzania ina Television ya taifa au ndio gofu tu kama kampuni ya ndege au shirika la meli au umeme au bandari au wizi TRA au treni, yaani tuna vidonda tu, lakini je alaumiwe Rais peke yake kwa haya yote au jamii ndio ina laana? mengi ya makumpuni haya yemeachwa yafe kabla ya Kikwete
     
  5. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kweli Tanganyika tuna madudu haiwezekani tatizo la televisheni ya taifa lighalimu miezi yote hiyo bila matengenezo.Kama hawa hawataki tupate habari kuhusu nchi yetu wahamishie matangazo yao Aljeezra ili tuwe tunapata taarifa za nchi yetu bila usumbufu wowote kama ni spea alitumwa mtu akainunue watutangazie kuwa amekula nayo kona Haiwezekani miezi takribani 6 sasa inatusumbua why!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Tanzaniaaaaaaaa????????
     
  6. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    inabidi mshana aingie kazini na wala asileta ukabila......
     
  7. A

    Anold JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama kutakuwa na jipya hapo TBC, maana jinsi Tido alivyopotezewa hilo ni onyo tosha kwa viongozi wengine walio chini ya serikali. Bado tutaendelea kupata vipindi vyenye dozi ya usingizi kutoka TBC.
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Kama ccm ina kufa huku ijiona na tbc hivyohivyo! Wanachotuuzi wanamageuzi nipale birthday za mafisadi ccm zinarushwa live na midahalo ya katiba mpya wanaipotezea kabisa!!
     
Loading...