Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC.kipindi cha propaganda kuhusu mgomo wa madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makamuzi, Jul 16, 2012.

  1. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa walio na access na tbc waangalie kipindi cha propaganda kuhusu mgomo wa madaktari..kuna prof. kuzilwa makamu mkuu wa chuo mzumbe..nimemdharau anavyosema rasilimali hazitoshi so madaktari waridhike japo kwa wanachokipata
     
  2. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Je jambo hili lina tija sasa kujadiliwa katika kipindi maalum katika tv ya taifa.
    Madaktari walioalikwa wote wanaongea kuonyesha madaktari walipogoma haikuwa halali, je tunahitaji ushauri wa watu hawa wahuni?
    Mimi naona hawa wanatafuta umaarufu tu.
     
  3. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    another non-benefitting session to tv watchers
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    La kuvunda halina ubani, ccm wameishiwa nguvu na mamlaka ya kuendelea kutawala, angalieni mbinu za kijinga na za kitoto zinanotumiwa na ccm kukabiliana na CDM.
     
  5. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Nimekasirika sana kuangalia huu usengenyaji dhidi ya mgomo wa madaktari. Na hakika kilikuwa kipindi cha propaganda.
     
  6. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ha ha haa, mm nilikuwa nacheka tu, manake Dr. Njelekela, Prof. Museru na Prof. Kuzilwa hawakujiandaa kabisa na hawakuwa wanaongea kama watu ambao wanajua wanachokiongea! Dah, aina ya viongozi tulionao ni tatizo kubwa sana!
     
  7. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    They must have been paid very high to pretend to be so stupid in national tv
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    naye kapiti afadhila tuu .kwanini asishukuru.Alishanyimwa hewa kipindi cha warioba
     
Loading...