Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC kampeni na ITV hoja makini - kuhusu katiba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by commonmwananchi, Apr 15, 2011.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    ni KAMA TBC IMECHUKUWA WAKEREKETWA NA KUWALETA STUDIO KUTETEA MUSWADA ULIOFELI. NA ITV IMELETA WATU MAKINI KUTOA HOJA MAKINI NA WANACHAMBUA KWA UNDANI KULIKO TBC KAZI YAO NI MADONGO KWÀ CDM TU.
    WADAU EBU ANGALIENI WENYEWE LIVE SASA HIVI.
     
  2. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC wanajulikana, TIDO kaondoka na weledi uliokuwepo hapo enzi zake.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ITV mimi sijaona hoja yoyote zaidi ya porojo za James Mbatia na wenzake
     
Loading...