Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC International Radio Vipi Leo????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tripo9, Mar 25, 2012.

  1. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Napenda sana kusikiliza Ma-pops na Ma-rocks.
    Ila Leo hawajaa jamaa wamenishangaza......Tangu asubuhi nilijaribu ku-tune hiyo Mhz 90.0 yao. Mziki unaopigwa ni mmoja tu. Ukiisha unarudiwa.......huo huo.......jioni hii kwenye saa moja moja tena nika-tune.......mziki ni uleule niliousikia asubuhi unaendelea.....Yaani ni 'Re-play the same **** music for life' mode.....

    Je radio gani inajiita ya taifa tena kimataifa inawachoka wasikilizaji wake namna Hii???? Tena kuna siku wanaamua kuizima kabisa sijui sababu ya mgao wa umeme au nini..mi sijui

    Hii ni aibu, wahusika jirekebisheni..........
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hakuna kitu hapo international wakati inaishia magomeni?
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    TBC Kaonmdoka nayo Tido uliobaki ni uozo mtupu
     
Loading...