Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC imejivua gamba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sem2708, Jun 24, 2011.

  1. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Wadau ninaangalia taarifa ya habari ya saa 2 usiku,ninaona TBC1 wamecover maandamano ya CHADEMA mkoani shinyanga kwa muda wa kutosha na kwa kurudia rudia ile video,Je hii inaashiria TBC1 imejivua .gamba na kuanza kuzitendea haki kodi za watz kinyume na ilivyozoeleka kubania habari kama hzo?
     
  2. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Wadau ninaangalia taarifa ya habari ya saa 2 usiku,ninaona TBC1 wamecover maandamano ya CHADEMA mkoani shinyanga kwa muda wa kutosha na kwa kurudia rudia ile video,Je hii inaashiria TBC1 imejivua .gamba na kuanza kuzitendea haki kodi za watz kinyume na ilivyozoeleka kubania habari kama hzo?
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu hongera! Huku niliko mgao umepitiliza umekuwa jigawo. Ila kuhusu TBC kujivua gamba nina shaka inaweza kuwa ni danganya toto. Tafakari utagundua kitu hapo, hawendi bure hao ipo namna si bure.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mh....... Mwendabure...zz!!!!!!!
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wamesoma alama za nyakati
     
  6. J

    Jombi Jombii Senior Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawna lolote tangu Tido achkachuliwe kaondoka na kila kitu
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    Baada ya kusikia Mhando kaula palipo na haki!!
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wameona hawana watazamaji ndio wanarudisha imani ili wapate matangazo. Hiyo tv bado ni ya kifisadi hawana lolote
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hata Itv wameyapeleka hewani !big up wanashinyanga
     
  10. lemurungu

    lemurungu New Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameona kuwa habari ni za chadema tu, na hakuna mtu mwenye interest na newz za TBC tena
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Mkuu hukuona kwamba leo walikuwa na matatizo ya kurusha matangazo wakati wa taarifa ya habari? Hukuona ambulance iliyokuwa inampleka hospitali mbunge aliyeanguka ilitokea kwenye habari nyingiiine! Hukuona habari za mataifa mbalimbali zikiparaganyika na kusitishwa kisha zikasomwa tena? Huenda wamekosea usiwape big up kwa leo tu.
     
  12. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    NDIO MKUU NIMEONA HILO BUT I CHOSE TO SAY 'THE CUP IS HALF FULL THAN TO SAY THE CUP IS HALF EMPTY' we are yet to see kama kuna mabadiliko.
     
  13. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwa sababu kuna mgao wa umeme wachache watatizama /
     
  14. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    me nimeshutuka pia..ila chadema shinyanga inonekana Viongozi wamejipanga huko..hakukuwa na support ya wabunge au slàa,au ujumbe wa makao makuu! tarumbeta zilikuwa zikirindima,walikuwa na sare za chams etc! viongozi wa mikoamingine waige mazuri ya huko. God bless cdm
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Bado ni TBccm. Kirefu chake ni Television that Broadcasts Ccm
     
  16. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Amepata kazi wapi mkuu
     
  17. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ukurugenzi-Ajazeera idhaa ya kiswahili..source JF hapahapa
     
  18. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Al Jazeera
     
  19. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    heheh bahati ya mwenzako usilalie mlango wazi. Elimu anayo, exposure ndiyo usiseme, ki-english anaongea sasa asipate kazi kwa mkosi gani? magamba sasa hivi yawatokea kusiko.

    Tuombe MUNGU sii magamba, CDM ni wa wote.
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hujajua kwamba wanamjibu Nape aliyewatembelea juzi?
     
Loading...