Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC: Huduma hospital Dar zaendelea kuimarika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 2, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,111
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Jamani huu upuuzi mpaka lini??
     
  2. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwamba huduma ya afya hospitali za serikali yaendelea kuimarika na huku tamko la madkatari bigwa ni kuendelea kugoma?
     
  3. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Katika taarifa yake tbc wanadai hali ya huduma katika hospitali zimeanza kutengemaa, wakati ktk tv station tukioneonesha madaktari bingwa wakitangaza mgomo.
     
  4. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,111
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Unaweza kuchoma kituo hivihivi
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wewe ndio wale wale cdm mnaochochea mgomo km ilivyodhihirika Leo bungeni na kutaka kumuua ulimboka
     
  6. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ni ujinga kuendelea kuangalia TBC ukitegemea taarifa za kweli.
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Madaktari walio kuwa likizo wamerudi kazini na wanachapa mzigo huko sio kuimarika? Acha kuwa kibaraka wa cdm wanaochochea mgomo na kutaka kumuua ulimboka
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na yule dokta aliyekuwa anaongea Muhimbili nje aliyeoneshwa walimbandika maneno? huna haya?
     
  9. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wanajaribu kuuficha moto wakati moshi unafuka...
     
  10. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na ulaaniwe na akili yako hii ya kitumwa. Siku zenu zimekwisha na mtateseka sana na TBC yenu na hao watangazanji wenu vibaraka wa wauaji
     
  11. Mwananchi wa Kawaida

    Mwananchi wa Kawaida Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ndo kichaa na mjinga unayeamini TBC1,una hisa huko?Amka kifikra unaachwa na dunia
     
  12. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Madaktari bingwa wametoa tamko kwamba wamegoma, TBC1 wanadai hali imeimarika! Kweli Tanzania ya Dhaifu ni zaidi ya uijuavyo! Au wamemchukua yule aliyekuwa waziri wa habari wa Saadam, Alsahaf, a.k.a "Comical" Ally kuwa mkurugenzi mkuu wa TBC!
     
  13. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watu wengine huwa wanaudhi sana CDM inahusika vipi na mgomo wa madaktari? Ukiwa mwendawazimu siku zote utatangulizwa chini, kauli hizi ni za kichochezi. Waacheni wafe na ujue zamu yako kesho. Vibaraka wa serikari dhaifu mnakera sana.
    Watu wanakufa kwa sababu yenu, mmejaa uongo, unafiki, mnadanganya taifa!! Mjue uongo unamwisho na hakuna marefu yasiyokuwa na mwisho
     
  14. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na ulaaniwe na akili yako hii ya kitumwa. Siku zenu zimekwisha na mtateseka sana na TBC yenu na hao watangazanji wenu vibaraka
     
  15. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hizi siyo enzi za kudanganyana. Kuna njia na namna nyingi za kupata habari. Ukiudanganya umma, utaumbuka tu!
     
  16. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Wakati tukisikia kwamba madaktari bingwa wamegoma tbc bila aibu wanasema hali imezidi kuimarika, mnamdanganya nani na kwa maslahi ya nani?
     
  17. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Breaking Nuuuuuuuuuz:



    [​IMG]


    JULAI 2, 2012


    Huduma katika Hospitali ya Taifa Muhimbili zimerejea katika hali ya kawaida baada ya Madaktari kurejea kazini Jumatatu ya leo Julai 2, 2012.


    Tathimini iliyofanyika kuanzia asubuhi saa mbili hadi saa 11 jioni inaonyesha kuwa katika Idara ya Tiba, Madaktari Bingwa 19 kati ya 21 wamefika kazini ambapo watatu wako likizo. Aidha Registrars wote 12 walikuja kazini. Kliniki zote za tiba zimefanyika kama kawaida.


    Katika Idara ya watoto, yenye Madakatari Bingwa 16, kati yao 14 walikuja kazini wengine wawili wako likizo na Registrar watatu kati ya sita walikuja kazini ambapo watatu wako likizo


    Upande wa OPD yenye Registrars saba, sita kati yao walikuja kazini na mmoja yuko likizo. Aidha Madaktari Bingwa wote walikuja kazini.


    Idara ya Magonjwa ya Afya ya Akili yenye Madakatri Bingwa 10, tisa walikuja kazini na mmoja wao yuko masomoni.


    Upande wa Emergency Medicine, Registrars wote 10 walikuja kazini.


    Kuhusu huduma za upasuaji, wagonjwa wote waliolazwa wodini wameonwa, na baadhi ya kliniki za huduma ya upasuaji zilifanyika. Hata hivyo, upasuaji haukufanyika kwani hakukuwa na orodha ya wagonjwa waliopangwa kufanyiwa upasuaji..


    KWA UJUMLA, MADAKTARI WAMEREJEA KAZINI.


    Imetolewa na;




    Aminiel Buberwa Aligaesha
    Afisa Uhusiano Mwandamizi
    Julai 2, 2012
    [​IMG]
     
  18. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najuuuuuuuuuta Kuangalia TBC1
    Yani kuimarika ni watu kutudi toka likizo? wangapi walikuwa lilizo? Nchi hii propaganda za DHAIFU zimezidi xana
     
  19. MANI

    MANI Platinum Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    TBC imepoteza weledi wa kuwa chombo huru cha serekali inajaribu kukinga upepo kwa wavu sijui kama itawezekana!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    tbc ni janga la taifa
     
Loading...