Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc hivi vifo mnatoa kafara???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    MMMMhhhhh jamani kwanza napenda kutoa pole kwa wale wote waliokumbwa na misiba mifululizo kwenye ofisi za tbc...tunaona misiba kila taarifa ya habari imenisibu kuuliza wana jukwaa hivi vifo ni kafara ama vya kawaida iweje kila siku nyie.????

    polen kwa wafiwa wa dereva nyoka kama mmeona pale tazara kulikuwa na mabaki ya ajali iliomuondoa ndugu yetu bwa nyoka aliekuwa dereva wa TBC...Hata hivyo unawatakia
    pole na uvumilivu ktk wakati huuu wa misiba polen mng ya tbc
     
  2. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuwa na imani kijana kumbuka hakuna kifo kisicho na sababu.
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    .... Hata kama hatuwapendi kihiivyo, lakini sidhani kama hili swali linastahili.:nono::nono:
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    MUNGU apewe sifa kwa kila anachofanya
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kufa kupo kila nafsi itaonja mauti
     
  6. M

    Mswahela Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafara ni nini katika dunia ya science?
     
Loading...