Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC hawana aibu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ngoshwe, Nov 16, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu,Nimeangalia TBC1 usiku huu. Nilikuwa na kiu ya kufuatilia kilichoendelea bungeni leo kwenye suala la Katiba. Maana, kuna wengi miongoni mwetu, kutokana na majukumu mengine, tunashindwa kufuatilia ‘ live' kinachoendelea bungeni.Na hakika, TBC1 bado ni chombo cha habari cha umma kinachoheshimika. Naandika kuwaatadharisha TBC1, kuwa heshima yao inaweza kushuka kama hawataonyesha umakini kwenye mambo ya msingi ya kitaifa. Ona leo, kuhusu mjadala wa Muswaada wa Katiba, wabunge waliounga mkono hoja walipata coverage kubwa, mfano, tuliwasikia kwa sauti zao Ole Sendeka wa CCM na Hamad Rashid wa CUF.Ilipofika zamu ya Mbunge Machali wa NCCR Mageuzi, basi, mtangazaji wa TBC1 ndiye aliyetwambia kwa ufupi sana alichosema mbunge huyo. Umma haukupewa nafasi ya kumsikia Mbunge Machali kwa sauti yake mwenyewe!Tuwe wakweli kwa nchi yetu, kuwa ni mambo kama hayo ndiyo yenye kuchangia kupungua kwa imani ya umma kwa mchakato mzima wa kuratibu Katiba. Hapa kuna mawili, ama TBC1 wanashindwa kufanya kazi yao vema ya kuhabarisha umma au wanafanya kazi kwa maelekezo rasmi.Ona, iweje habari ya ‘ abrakadabra' ya misukule ya Iringa ipate nafasi kubwa kuliko sauti ya Mbunge wa NCCR Mageuzi anayetoa maoni yake kuhusu Muswaada wa marekebisho ya Katiba? Jambo muhimu kabisa kwa nchi yetu kwa wakati huu. Tujisahihishe ili tusonge mbele kama taifa moja.Maggid,
    Iringa,mjengwablogspot.com: The Best Search Links on the Net
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu,,heshima ya tbc ilishashuka kitambo tu! kuhusu maelekezo ndiyo haswaaaaa hali ilivo,wanafanya kazi kwa maelekezo ya kunufaisha/kukibeba ccm na c kwa utashi wa habari. Achana nao wale mkuu
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,564
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    angalia saa sita usiku startv wanarudi mambo yote bila chenga.mimi siku hizi siangalii tbc kwa sababu wananiharibia siku.mia
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Imekuwa kama idara ya propaganda ya chama fulani kikubwa cha siasa
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    tbc? Nishaacha kuiangalia kitambo!
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    endelea kuumiza nafsi yako kwa kuangalia hiyo tv channel
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    TBC1 ilikufa toka siku ile alipoondoka Tido Mhando. Wakaacha weledi na kukimbilia ushabiki na vimemo.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    TBC = Tanzania Bwabwa Chanel
     
  9. K

    Konya JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ki ukweli hawa jamaa(tbc) wanaboa niaje!
     
  10. j

    jigoku JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mnahangaika nao waniniii......AH lakini NO wale si ndo kodi zetu zinaendesha TBC,naona kuna haja ya kuwajadili kwa kina humu jukwaani,nadhani walioamua kama mimi kutokuangalia kabisa tutakuwa tumekubali TBC ambacho ni chombo cha umma kitumike kwa manufaa ya CCM na CCM B na ni kweli kimekuwa kituo cha propaganda cha CCM.Itabidi tujadili hili kwa kina na tupate solution.
     
  11. JOASH MUSSA

    JOASH MUSSA JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 478
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    TBC ilipoteza uhondo alipotoka Tido Mhando
     
  12. G

    Greard Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili kumalizia siku vema angalia taarifa ya habari ya Mlimani TV saamoja na nusu jioni/usiku. Hii ni kwa walio Dar au wenye ving'amuzi starmedia.
     
  13. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi we bado unaangalia TBCCM
     
  14. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hicho ni chombo cha CCM siwezi angalia hata siku moja,wanaangalia mazuzu wa CCM.
     
  15. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JF bwana POLICCM, TBCCM, TISSM, BUNGECCM, COURTCCM, hahaha raha utamu.....mabadiliko ni lazima.
     
  16. M

    Makomu Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naumia kwa kuwa ni kodi yangu.
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    dcccm, rcccm, neccm...
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hahahahahaa!!!! nimecheka japo inauma
     
  19. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,134
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mlimani tv!!!!!!!!,sisi wanaudsm wenyewe hata hatuipendi.Huwezi kukuta mwanachuo anaangalia hyo channel.Tbccm imeisha kwanza inatuaibisha hata kuwa kwenye dstv coz haijakizi viwango,toka tido aondoke nayo ndo ubora unashuka.
     
  20. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa, aibu tupu. Kuna cku nilikua naperuz channels za dstv nakaona sio mbaya kuicheck tbc...weeee...hio quality ya picha na sauti..O.M.G. it's a shame for sure. Vipindi vyenyewe havivutii..grrrrrrrrr..TBC be creative and provide quality service bana, munatuaibisha wajameni.
     
Loading...