Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC hawajaonyesha Maandamano Misri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by We can, Feb 1, 2011.

  1. W

    We can JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wajameni, leo kwemye taarifa ya usiku saa 2 mbona sijaona TBC wakionyesha maandamano ya Misri? Ndo kusema hayana umuhimu wowote? Nawasilisha?
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 2,531
    Trophy Points: 280
    Siku zote watawala huwa hawapendi kuona upande wa pili wa shilingi wanataka kuonyeshwa gwaride la mapokezi ya rais na wasikie mizinga ishirini na moja hapo utawapata watacheka hadi uone meno selasini yote mbili.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kaangalie Al Jazeera leo siku nzima walikuwa wanaonesha, nadhani na Billz usiku huu wataonesha kwenye zile uLCD zao karibu.
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Du TBC watanyamaza lkn TV za nje na mitandao tunaona km alivyosema Mjepu Al-Jazeera wapo Live huko Cairo CCN nao wanasema waandamanaji zaidi ya milioni moja leo wapo na hawatatika hapo Tahrir square mpaka Mubarak aliyeshinda kwa kishindo aachie ngazi
     

    Attached Files:

  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Angekuwa ni Tiddo Mhando angeonyesha zamaaaaani ili wananchi wajionee jinsi walivyo na nguvu ya kuamua nani awaongoze!!
     
  6. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wameonesha jamani. Tena wakasema dr mwingine wa ukweli wa huko misri hakuungana na waandamanaji kwa sababu za kiusalama
     
  7. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hata hivyo wanaonyesha kwa mashaka mashaka kuna jinsi wakuu wameshawapa tahadhari. Ila kama una kingamuzi cha star times usipate shida just fungulia aljazeera utaona Live kuanzia asubuhi mpa usiku. Hata sasa ndo ninaangalia
     
  8. Shomoro

    Shomoro Senior Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aaah! Sisi huku walitungeleja kwa vile hata taarifa ya habari yenyewe hatukuona. Ila kwa zama za kisasa ni ngumu kuzuia screen kwa taulo mkuu. Watu lazima tutaona tu.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    aljazeera imekua TBC1 siku hizi................hebu think twice wewe kibaraka
     
  10. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    The one party system radio has responsibility. The main ojective is to supress peoples cosciousness for the benefit of the ruling party so that there shall be no or limited oposition. Is TBC for multi party?
     
Loading...