Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC hali sio shwari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Dec 28, 2010.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mgogoro mkubwa kati ya tbc na Star com
     
  2. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mgogoro gani? Fafanua. Maana mpaka sasa hakuna ulichotujuza. Na tutachangia nini? Hoja ipo wapi hapo Mzee wa Hoja?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    Star com ndio kina nani?......umetuacha gizani ujue
     
  4. c

    chelenje JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    malizia sentensi mkuu
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Hana hoja
     
  6. K

    Kimambo Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mjinga huyu hawa ni miongoni mwa wadaku wanaoshusha hadhi ya jf
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni tetesi au ndiyo umeshamaliza. Post yako ni kama una madata unataka kutujuza kumbe hamna kitu. Mgogoro unaweza kuwepo kwa maana hii, ule mkataba kati ya Star times na TBC1 hatujui umekaaje na kwa vile unaonekana kufanikiwa sasa mdudu anaweza kujiingiza hususani Tido Mhando kama ataonekana kutoridhika kimaslahi hususani kwa jinsi walivyomtimua kama nionavyo mimi.
     
  8. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wantaka walipwe mafedha tbc hawataki kuwalipa
     
  9. m

    maarufu Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hawa starcom wanataka wawe richmond nini? Au ni rostam huyo?
     
  10. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ina maana mgogoro kati ya TBC na Star times unatokea baada ya Tido kuondoka au ulikuwepo toka mwanzo?
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha startime??
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    bongo kwa tetesi ndio zetu banaa, habari nusu nusu
     
  13. n

    nyantella JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ipate kwenye gazeti ya Kubenea aka MwanaHalisi.
     
Loading...