Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC haitendi haki sawa kwa vyama vyote vya siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtabe, Oct 18, 2012.

  1. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana J-Forum napenda kuleta jamvini suala moja ambalo linanikera sana. Nimekuwa nikifuatilia kwa ukaribu habari za kituo cha TV ya Taifa TBC imekuwa ikitoa habari kwa kupendelea chama cha mapinduzi kwa kurusha ktk taarifa za habari chaguzi zake mbalimbaali ndani ya chama sehemu mbalimbali za nchi. Kitu cha kushangaza ni kwamba Operesheni za vuguvugu la mabadiliko al maarufu kama M4C zinazoendeshwa na CHADEMA maeneo mbalimbali ya nchi au kampeni za udiwani ktk kata mbalimbali hazionyeshwi hata clip ya nusu dakika hiki ni kitu cha kushangaza sana. Je, kituo hiki ni cha CCM au ni cha Umma? Naomba kuwasilisha!!!!!
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    TV hovyo hovyo haina integrity. Achana nao hao, tutaajiri ma-professional January 2016.
     
  3. O

    Oremus Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilisha sahau kama kuna TV inaitwa TBC hapa nchini, kwasababu hii Tv ipo kiCCM Zaidi badala ya kuwa ya TAIFA
    .By oremus
     
  4. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haingii akilini hata kidogo, hata kama wao ndo wenye nchi at least waonyesha fairness ili tujue wanaunga mkono kukuwa kwa demokrasia nchini. Chombo cha habari cha UMMA kinapaswa kuonyesha habari bila upendeleo wowote.
     
  5. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wana akili hiyo? wamejaa ubinafsi na uroho wa madaraka.
     
  6. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,331
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Wengine huwa tunaangaliaga hii TV kipindi cha Original Comedy tu, mke wangu yeye hupenda kuangalia na kipindi chao cha Chereko basi, vinginevyo hii sio chanzo changu habari kabisa, ningependa wazalendo wengine wengi tuungane mkono katika hili.
     
  7. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ilikuwa TV ya taifa enzi za Tido Mhando. Sasa hivi ni TBCCM.
     
  8. k

    kitundu Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    issue sio waajiriwa, au wakurugenzi. ni sera za chombo. hata chadema wakiingia they would like to have a lion share of coverage
     
  9. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Inategemea na kiongozi, hawa wa BMW hawawezi kuiboresha policy. Kwanza CEO ndie anayependekeza maboresho ya policy kwa board, hatujawahi kusikia hii kitu, ndio maana nazungumzia uongozi (Mkurugenzi) Vs professionalism. Angalia sasa gazeti la mwanahalisi limefungiwa, je press conference yake, ina tofauti gani na context ya mwanahalisi. Hata JF leo wanaogopa kuweka context za press conference. Wakurugenzi wanajikomba kwa sababu wanahongwa vyeo. Tido angeweza, umeona kilichotokea. January 2016 itashughulikiwa.
     
Loading...