Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC hacked?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Alexism, Oct 28, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Jamani hii station ya TBC ONE imeingiliwa au vipi?Wakati ninaangalia documentary ya wanyama Serengeti Lion Project nimeshangaa kuona station hii ya Taifa ikionyesha station ya FOOD 185 dstv yaani hapo nimeshindwa kuelewa wakuu inakuwaje TBC ONE.??
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    labda ni matatizo ya kiufundi tu. Wenyewe hawaeleza kwa nini imekuwa hivyo?
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    I wish ingekuwa hacked na channel inayoonyrsha mambo ya kikubwa, ili watoto nao wafaidi kuona wanachofanyaga wakubwa wao
     
  4. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    mkuu umewaza nini mpaka ukasema hivyo!?
     
  5. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huo ndio uhuru !!! Upupu upupu mtupu !!
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni kutokuwa makini tu !
     
  7. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    I will wonder if public resources will be wasted to identify the hacker while he can easily be trapped from here. Congra for making it as you wished!

    http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/171362-msaada-wa-ku-hack-tv-i-want-to-take-down-tbc1.html

     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Uhuru wa kuongea na kutoa maoni.
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    haikosi ndio kilichoujaza moyo wako!
     
  10. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani ni dhambi kwa TBC1 kurusha vipindi vya station nyingine kwa kibali maalum??
     
  11. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    mkuu ujaelewa mada!hii kitu imeendelea mpaka kwenye kipindi cha BANG yaani dakika mbili ni kipindi cha kawaida alafu dakika moja FOOD channel 185 dstv siyo kama unavyoelewa wewe au unavyo AMINI!!! Naomba uangalie TBC 1 mpaka hata Taarifa ya Habari.
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    amewaza kimasaburi
     
  13. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wao ni binadam kama wewe hivyo kukosea ni kawaida ndugu yangu acha kuwa mlalamishi.
     
  14. T

    T.K JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jason bourne aliahidi angeitake-down TBC 1kama adhabu ya wao kutuonyesha taarabu badala ya kuonyesha mambo yenye maslahi kwa taifa kama wakati ule wa mambomu ya g/mboto na wakarudia tena kusa wakati wa kuzama ilemeli ya znzbr wao walikuwa wanabehave as if hakuna tatizo lolote lililotokea....hiyo thhread hao kina invizibo wameshaiclose....inawezekana JB kashaanza kazi
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    uhuru wa kutoa mawazo.
     
  16. z

    zindouna JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    rabbish!!!
     
  17. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,760
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    I'm happy!
     
Loading...