Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc dhambi inawala....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by only83, Mar 21, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi karibu TBC1 imeanzisha kipindi kinachorushwa kila Jumamosi saa 1 usiku chenye jina 'Huku ndio Kwetu',ambacho kinawatembelea na kuwahoji watu hasa wanaoishi maeneo ya uswahilini kama Mbagala,Gongo la mboto nk kwa hakika hiki kipindi ni aibu kwa kituo kikubwa kama hiki...kipindi kinafanana kwa kila kitu na kipindi cha uswazi kinachorushwa na EATV...najiuliza

    • Huyo mhariri wa vipindi hakujua kuwa ni photocopy ya EATV
    • Au ni dhambi ya kumchakachua TIDO ndio inawala
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280


    Hata kile kipindi cha saa mbili kamili sijui kinaitwa habari ni photocopy kabisa na taarifa ya habari ya ITV..kama vipi kesho tuandamane.
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hao wamepoteza mwelekeo. Sasa wanatoa vipindi vya ajabu ajabu, sasa wapo kwe Babu Samunge, wanatoa vipndi vya wakulima wa Marekani badala ya kuangaliwa wakulima wetu kule Namanyele nk.
    Hata wanatangazaji lugha haipo njema, siku moja nilimsikia mtangazaji akilonga eti" treni hiyo ilijikuta ikiacha njia na kugonga ukuta....!!!
     
  4. aye

    aye JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    tumewazoea copy and paste toka Tido aondoke wamepoteza mwelekeo ukiangalia watangazaji wa vipindi vya tv nyingine wamewachukua nawanaenda fanya vipindi vilevile
     
  5. B

    BILLY2TRY Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna kipindi kingine kimeanzishwa sawa na kile cha EATV cha JUKE BOX!!! Miziki ya zamani!!!!
     
  6. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tbc fm nako upuuzi mtupu..! Juzi wakapiga wimbo wa Juma Nature - ugali, mwiso mtangazaji akasema '' mlikuwa mnasikiliza kibao cha Ugali kilichoimbwa na msanii Juma na-tu-re (natule ugali au wimbo)..!!??
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    TBC1 kwa sasa inajiendesha kwa uzoefy na siku watu wakishituka itarudi enzi zile za TvT
     
  8. c

    chetuntu R I P

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeona hivyo vipindi kama cha uswazi na juke box , mzimu wa Tido utaendelea kuwatafuna . Wanahitaji mabadiliko .
     
Loading...