Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC comedy hawana jipya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lamchina, Jun 2, 2011.

  1. Lamchina

    Lamchina JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu walivyodanganywa kutoka EAST Africa TV kuhamia TBC wanaonyesha michezo ya kitoto, Walipokuwa East Africa TV walikuwa wanakosoa serikali, matumizi mabaya ya ofisi na uongozi, wanaelimisha jamii, na mambo mengi yenye manufaa katika jamii ya watanzania n.k. Kweli jamii ilikuwa inasubiri kipindi kwa hamu, Lakini siku hizi ni kichefuchefu tupu, naona bora mjivue GAMBA kama wakubwa zenu waliowajiri!!!!!!!!
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mjasilia mali mara nyingi hubadirika kulingana na upepo wa wateja, Vinginevyo watakufa njaa. Big up Ze comedy msikilize Lamchina atawapa pesa yeye?
     
Loading...