Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc=ccm & itv=100%

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WISTON MWINUKA, May 26, 2012.

  1. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana Jf kwanza kabisa naomba kukiri wazi kuwa sikuwa vizuri katika somo la hesabu enzi zangu shuleni,lakini namshukuru mungu kwamba hesabu za maisha ya kiafrika naziweza vizuri tu.Kwa miaka mingi sasa nimekuwa nikiangalia Siasa yetu na vyombo vyetu vya habari,ghafla nikaona kichwa changu kina anza kufanya mahesabu ambayo sikuyategemea yaje kwa wakati huu,Hesabu yenyewe ni hii...TBC ni shirika la Umma lakini limekuwa likizipa nafasi zaidi habari za kisiasa za CCM,na kidogo tu kwa vyama vya upinzani hasa CDM!Lakini vyombo vingine vya habari vimekuwa vikijitahidi kutangaza habari kwa usawa na uwazi zaidi,Hebu angalia kwa mfano:TIDO MHANDO + MCHAKATO MAJIMBONI=KUFUKUZWA KAZI GHAFLA...Je!nani awe wa kwanza kunyoosha kidole?Haya tuliache hilo,Hivi leo pale jangwani ilikuwa TBC+CDM? Jibu ni HAPANA,ila ITV+CDM=PEOPLE'S POWER(DEMOCRACY).Bado sifahamu kama CDM ni chama cha umma kwa sababu hakitagazwi na shirika la umma...AMEN.
     
  2. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kweli hesaba haujui kabisa maana title yako ya kihesabu na maelezo uliyoandika hayaendani kabisa!!
     
  3. Msambaa mkweli

    Msambaa mkweli Senior Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hivi leo pale jangwani ilikuwa TBC+CDM? Jibu ni HAPANA,ila ITV+CDM=PEOPLE'S POWER(DEMOCRACY.

    Nipo Lushoto M4C tumeipata vizuri via ITV, nimefurahi sana na ukweli ndo huu...
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CDM ni ya wachaga na ITV ni ya mchaga! Hakuna jipya!
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu huyo niliye m-bold naona kama vile tunampatia status asiyoistahili. Tido ni Gamba, tena Gamba gumu sana, asiyekubaliana nami basi atakuwa hajafanya utafiti. TBC under TIDO haikuwa fair kabisa, japo jamaa alijitahidi kuonesha kuwa si biased. Ukiacha mchakato majimboni ambao alianzisha programme bila kushauriana na kina Makamba kitu ambacho kilimfanya atimuliwe, kwani baada ya CCM kukataza wagombea wake kushiriki isingeingia akili kwa kipindi kufutwa kwa sababu tu CCM imejitoa, hapo ingeonekana kuwa TBC inaendeshwa na CCM japo ndicho ambacho watu wenye small thinking capacity ndani ya CCM walitaka kitokee na hakikutokea.

    Ukiangalia kinachoendelea kwenye Gazeti la Mwananchi ndani ya wiki mbili tatu zilizopita utaona kuwa Tido kama Mkurugenzi wa mwananchi (T) Ltd, ameanza kuionesha CCM kuwa ni mwenzao kwa kuendelea kuandika habari za kipuuzi kuhusu matamko ya mbunge mmoja wa CDM na kuyajengea mlima kuwa ni crisis. Kwa wiki hii moja nimepoteza imani kabisa na gazeti la mwananchi na tunapoelekea 2015 ni dhahili TIDO atakuwa ndani ya mfuko wa mgombea fulani wa CCM ambaye atamrudisha TBC au hata kumpatia nafasi muhimu kwenye serikali yake kama atashinda 2015.

    TIDO aliondolewa TBC kimkakati kwani kuna kundi la watu ndani ya CCM wanadhani kuwa alikuwa hafuati matakwa yao, ila ni ukweli usiopingika kuwa TBC haikuwahi wala haijawahi kuwa fair katika kutangaza siasa za vyama visivyo CCM. Tofauti na sasa ambapo aliyepo amejisahau sana, Tido alikuwa strategic kwenye hilo.
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wewe kweli ni Free World ambayo maana yake ni "kichwa kimejaa kamasi".
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    hata waliohudhuria mkutano wa leo wote na ni wachaga, teh teh teh teh, gamba bhana
     
  8. E

    Emmanuel_mtui Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDM ni ya wachaga na ccm ni wajinga? We unaona ipi bora?
     
  9. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yaani we ni KILAZA sana,
    Wewe ni mbumbumbu,
    wewe ni zezeta,
    Siasa hujui na kuchagua hujui,
    Ulivyo jinga hujui HESABU mpaka hata Kiswahili cha kuandika, sasa wewe unajua nini?
    Kama wewe utakuwa mchaga basi utakuwa na MENO MEKUNDU.
     
  10. A

    Activist p Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It seems uko nyuma sana wewe!
     
  11. A

    Activist p Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli wewe ni mwenzao magamba hata vitu visivyohitaji kufikiriwa na vinaonekana huvioni!
     
  12. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ny.a.ng'a.u
     
  13. M

    Mboerap Senior Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilidhani wenye fikra finyu za ukabila ni shibuda pekee! Kumbe mpo wengi. Slaa,zito,shibuda na.........kumbe nao hawa ni wachaga?
     
  14. K

    KISWAHILI Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAGAMBA utawajua 2
     
  15. w

    wade kibadu Senior Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaobisha TBC NI ccm ni wajinga wa kufikiri sababu kama wenyewe si CCM wangeturushia speech ya chadema pale uwanja mpya wa M4C kwa binafsi naona wangenirushia ile speech uwanja wa M4C INGECROSS My maind kwamba tbc ni ya umma sabu umma kama ule uliokuwepo pale uwanja wa M4C NI HATARI ATAKAEBISHA hiki ni ccm asubiri mwa huu 2015 NTATANTIKA FIMBO WANACCM ACHA 2 NAISHIA APA.
     
  16. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayo yote uliyomtukana mleta thread hii nayarudisha kwako mjinga mkubwa wewe.
     
Loading...