Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC asubuhi hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TODO, Aug 2, 2012.

  1. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani david kafulila ni kichwa anachambua mambo kisomi.wanazungumzia bajeti ya wizara ya uchukuzi
     
  2. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama una nafasi angalieni
     
Loading...